SCAM phamthach220 - phamthachsos - 170k - socks

Status
Not open for further replies.
ĐKM mày đừng to mồm, nợ 170k mày gửi có 80k mà 17h mày mới gửi, mày nhìn comment của tao vào lúc mấy giờ?
nói nang dag hoang nhar.

Sao MMO có nhiều trường hợp bôi bác như thế này nhỉ...!! Giống buôn bán rau ngoài chợ quá...!!!!

nói nang dag hoang nhar.

Đàng cái nhồn ấy, không report thì mày còn định bao giờ trả, còn nhớ cái vụ định trả trước 12k ko? hnay còn trả có 80k, tổng có bao nhiêu mà mày trả giống mua rau vậy????

Đàng cái nhồn ấy, không report thì mày còn định bao giờ trả, còn nhớ cái vụ định trả trước 12k ko? hnay còn trả có 80k, tổng có bao nhiêu mà mày trả giống mua rau vậy????
t thix z đó. cứ cứ từ từ di

Nên để lên wait 4 answer thôi, chưa gì đả report scam rồi...

khổ. hơn 100k mà mấy a làm ghê quá. hjx

Bạn đừng nói như vậy, 1k hay 1 triệu cũng là tiền mồ hôi của bạn. Có lúc bạn muốn uống cốc trà mà ko có 1k, bạn có vào quán uống đc ko?

"kẻ đã ăn cắp đc quả trứng thì nó sẽ ăn cắp đc con voi"

Đã 1 ngày. Tóm lại cậu refund chưa?

170k hắn đã return 80k ko hề nói gì chỉ khi mình nhắn tin hỏi tại sao lại gửi 80k, nó nói còn lại tối send.... bây giờ ko thấy đâu, chẳng biết tối là như nào....giọng khốn nạn thật....

170k hắn đã return 80k ko hề nói gì chỉ khi mình nhắn tin hỏi tại sao lại gửi 80k, nó nói còn lại tối send.... bây giờ ko thấy đâu, chẳng biết tối là như nào....giọng khốn nạn thật....
còn 60k thui nha. từ t se refund đầy đủ cho

mod ơi chuyển qua waiting dùm em với nhé , em thanks mod
còn 60k thui nha. từ t se refund đầy đủ cho
Xác nhận đã chuyển 80k . Mình không cố ý ép bạn đâu , tất cả là do bạn cả mà thôi . Số tiền không lớn nhưng với số tiền đó tớ cho vài người bán vé số hay mấy em nhỏ bán dạo còn hơn cậu à !

tết tới rồi cận thận nghe các bác ah

dm gặp ta như thằng thread bỏ mẹ 100k đó reporf cho nó văng mẹ nick với info nó dính mẹ vào scam cho gọn gàng, thiếu tiền ng khác mà nói cái giọng éo khác gì chó sủa :|

Đã nhận đủ tiền nhưng memo ghi " 200 gmail yh:chummy_hy" .không biết sao đây .
dm gặp ta như thằng thread bỏ mẹ 100k đó reporf cho nó văng mẹ nick với info nó dính mẹ vào scam cho gọn gàng, thiếu tiền ng khác mà nói cái giọng éo khác gì chó sủa :|
Bạn phải cho người ta con đường làm ăn với chứ .

Bạn ấy đã pay done rồi mod ơi .

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,897
170,962
Latest member
DevonSawa

Most viewed of week