Analysis Phạm rules

Reactions
845
MR
0.012
Gào Thét : AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA.... !:binhsua168:
Tuyển Ref Happyseconds : http://happyseconds.com/?ref=ngochai88
proof :

Chỉ cần đăng ký , có ngay 5$ trong tài khoản , ngồi nhịp chân đếm tiền :binhsua166:

Topic tuyển ref độc thật!

súm vào ăn nào....cả buổi chiểu được 600 đồng vnd........

sắp có ngừoi tông zô hẻm .

Với happy second.Một ngày tớ kiếm đc 1.5$.Khi không bỏ ra đồng nào nhé.

Ông nói phét vừa thâu:)
Ông ko dep vào mà 1 ngày 1.5$ hả???
không ban ấy nói thật đó. site này khi đăng ký bonus 5$ va nhận lãi hàng giây, bạn chơi bẩn thì ref cho acc chính có nhiều ref là được nhưng chơi sạch đi bạn hiền, tiền sạch xài lâu hết tiền bẩn không muốn xài cũng khiến gặp này kia nọ và hết nhanh thôi ah...

Với happy second.Một ngày tớ kiếm đc 1.5$.Khi không bỏ ra đồng nào nhé.
Có bí kíp gì đấy ko bác:D

Hì hì,các bác nói tiền bẩn gì đâu.Nghèo thì phải tìm cách kiếm tiền chứ.Kiếm tiền là bẩn àk.Không có vốn đầu tư thì phải vậy thôi.Cách này chỉ áp dụng được với dcom 3g.AI mà đăng kí bằng 1 IP là nó banned hết tất cả các acc cùng IP
.

Hì hì,các bác nói tiền bẩn gì đâu.Nghèo thì phải tìm cách kiếm tiền chứ.Kiếm tiền là bẩn àk.Không có vốn đầu tư thì phải vậy thôi.Cách này chỉ áp dụng được với dcom 3g.AI mà đăng kí bằng 1 IP là nó banned hết tất cả các acc cùng IP
.
DCOM3G thì sao bạn, chỉ mình với

DCOM3G thì sao bạn, chỉ mình với
.chỉ có cách đăng kí nhiều nick thôi.Đăng kí xong 1 nick thì ngắt kết nối và kết nối lại để đăng kí tiếp như vậy địa chỉ IP sẽ thay đổi liên tục.Mỗi acc sẽ có 1 địa chỉ IP khác nhau---> nên k bị ban

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,632
170,738
Latest member
Stich32123

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom