Phải Làm Sao Đây Khi Phòng Bên Cạnh Chịch Xã Giao ???

sieucuibap

Hero
Reactions
976
MR
1.458
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
bạn chỉ cần phải lịch sự mới có thể xử lý được mấy tình huống tế nhị như vậy..
đầu tiên bạn mặc quần áo chỉnh tề tác phong nghiêm túc nếu có thể thì ( vuốt keo cho nó đẹp trai)
tiếp theo bạn mở cửa bước sang phòng bên và nhẹ nhàng gõ cửa
thường thi mấy trường hợp này sẽ không có người mở của mà chỉ nghe tiếng hỏi ai đấy, có chuyện gì hoặc là lơ luôn. bạn phải kiên nhẫn chờ hồi đáp từ bên trong phòng.
nếu có người hỏi ... ai đây, có chuyện gì
thì bạn cứ trả lời lịch sự là . hàng xóm phòng bên qua xin cho ké cái hử. :D

putin168

Banned
Reactions
554
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
bạn chỉ cần phải lịch sự mới có thể xử lý được mấy tình huống tế nhị như vậy..
đầu tiên bạn mặc quần áo chỉnh tề tác phong nghiêm túc nếu có thể thì ( vuốt keo cho nó đẹp trai)
tiếp theo bạn mở cửa bước sang phòng bên và nhẹ nhàng gõ cửa
thường thi mấy trường hợp này sẽ không có người mở của mà chỉ nghe tiếng hỏi ai đấy, có chuyện gì hoặc là lơ luôn. bạn phải kiên nhẫn chờ hồi đáp từ bên trong phòng.
nếu có người hỏi ... ai đây, có chuyện gì
thì bạn cứ trả lời lịch sự là . hàng xóm phòng bên qua xin cho ké cái hử. :D
Đệch, qua xin ké thì cần gì phải vuốt keo này nọ ăn mặc lịch sự chứ. Lỡ may nó cho vào thì mất công cởi đồ với phí tiền keo vuốt tóc ak. Với lại nó đang quất nhau mình bu vô cảm thấy ăn hôi không được sạch sẽ cho lắm. Với lại 2 con kia nó cũng lười tắm nữa được mỗi cái là hàng ngon và sung thôi

conheo

Banned
Reactions
927
MR
0.000
Đệch, qua xin ké thì cần gì phải vuốt keo này nọ ăn mặc lịch sự chứ. Lỡ may nó cho vào thì mất công cởi đồ với phí tiền keo vuốt tóc ak. Với lại nó đang quất nhau mình bu vô cảm thấy ăn hôi không được sạch sẽ cho lắm. Với lại 2 con kia nó cũng lười tắm nữa được mỗi cái là hàng ngon và sung thôi
:D dễ ợt--- canh tụi kia chịch nhau--- alo Heo qua phòng-- thông Ass xã giao--- khong^ đóng cửa,,, la to lên--- tụi kia nghe tiếng-- rình như bác--- thấy 2 thằng 3D đang thông nhau--- thằng kia xanh mặt-- nhỏ kia sợ mất người iu--- dọn phòng ngay:p lấy độc trị độc

:D dễ ợt--- canh tụi kia chịch nhau--- alo Heo qua phòng-- thông Ass xã giao--- khong^ đóng cửa,,, la to lên--- tụi kia nghe tiếng-- rình như bác--- thấy 2 thằng 3D đang thông nhau--- thằng kia xanh mặt-- nhỏ kia sợ mất người iu--- dọn phòng ngay:p lấy độc trị độc
hết dầu ăn rồi :(

PhạmThi

Hero
Reactions
3,137
MR
0.095
Chat with me via Yahoo Messenger
CAMERA QUAY LÉN hân hạnh tài trợ cho chương trình này

>>> đục 1 lỗ nhỏ trên trần
>>> up video lên cho ae xem với nha

:eek::rolleyes::p:p:p

Last edited:
Reactions
845
MR
0.012
lạy 2 thánh, e lại không thích chịch hàng mình biết đã bị chịch ngay trước mắt mình. Một em thì cũng bt người gầy, giọng nói thì như đàn ông. nhiều khi nó nói thằng ng yêu chịch nhẹ nhẹ mà như nói cho cả cái khu phố nghe ấy. Còn 1 em thì điện nước cũng đầy đủ nhưng nói chuyện cũng hơi thô nên không phải mẫu người mình thích.
Con lạy bố , Đã Nghèo còn bày đặt sức nước hoa :confused: , Đã FA lâu năm còn chê ỏng chê ẻo , nào là gầy , giọng khàn như đàn ông ..... giờ mà nó cho chịch chắc là chạy qua phòng nó quên mẹ khóa cửa , chịch xong về thì thấy trộm nó dọn hết mẹ cái phòng rồi :rolleyes:

Con lạy bố , Đã Nghèo còn bày đặt sức nước hoa :confused: , Đã FA lâu năm còn chê ỏng chê ẻo , nào là gầy , giọng khàn như đàn ông ..... giờ mà nó cho chịch chắc là chạy qua phòng nó quên mẹ khóa cửa , chịch xong về thì thấy trộm nó dọn hết mẹ cái phòng rồi :rolleyes:
Mặc dù em FA thật nhưng FA cũng có cái giá của FA nhé, không phải thích chịch là chịch, nếu e kia có muốn chịch thì cũng phải tắm rửa đã. Em có nói xức nước hoa đâu ??? Phòng cả năm quét 2 lần thì lấy gì nước hoa.

lumia930

Newbie
Reactions
2
MR
0.040
Chat with me via Skype
Chuyện là thế này các bác ạ. Em ở phòng trọ mà phòng thì cách nhau mỗi cái tường còn trần thì không cách âm cho lắm. Bên phòng này làm gì cử động nhỏ bên kia cũng nghe. Giường phòng em lại sát tường và giường phòng 2 con nhỏ bên kia cũng vậy. Cứ mỗi khi 2 đứa kia dẫn bạn trai về rồi chịch xã giao là bên em lại nghe tiếng Phập phập với ót ét của tiếng giường kêu. E không biết nên làm thế nào đây, mấy bác vào cho e ý kiến với ???? :(:(:(

thanks + tín dụng.
Bác quăng cho em số 2 con kia vào chỗ kín giùm em, để em đấu mối xem có cơm cháo gì được không bác nhé

boydatinh3107

Hero
Verified
Reactions
2,118
MR
0.022
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
hết sức bình tĩnh - hít 1 hơi - nằm im ->>>>> mình gồng tay sóc - óc tưởng tượng đang là cái thằng đó - phang con nhỏ đó thôi :eek:

diedk038

Hero
Verified
Reactions
338
MR
3.041
$500.00
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
Lấy số sim lạ nhắn một tin: Làm chủ cái dãy trọ này, bác cảm thấy các cháu làm chuyện ấy quá thoải mái. Các cháu nên nghĩ tới những người hàng xóm như anh putin168 hay putin6969, họ là fa lâu năm, các em làm vậy có phải rất tàn nhẫn ko???
Ps: Rủ bạn trai đi chỗ khác chịch hoặc cút!!!!!

có số nó mà quên mịa rồi, bữa nó xin pass wifi. Còn con bé phòng bên bữa cầm máy tính sang xin pass wifi mới nhọ. nhập pass xong gõ chữ Z thì History hiện ra 1 trang web ZPhim...com

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,008
176,502
Latest member
79kingcam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week