Phải Làm Sao Đây Khi Phòng Bên Cạnh Chịch Xã Giao ???

putin168

Banned
Reactions
554
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
link facebook đó ko phải đâu.
À minh họa cái vụ trẻ trâu lùm cùm yêu nhau chia tay đòi quà ấy mà. Mấy thím vào đọc sẽ rõ thôi.
Có LQ: là 2 đứa kia mới chịch xong, từ khi nghe tiếng tụt quần đến lúc hết là 15 phút nhé

Reactions
1,612
MR
3.042
À minh họa cái vụ trẻ trâu lùm cùm yêu nhau chia tay đòi quà ấy mà. Mấy thím vào đọc sẽ rõ thôi.
Có LQ: là 2 đứa kia mới chịch xong, từ khi nghe tiếng tụt quần đến lúc hết là 15 phút nhé
đau chim lắm zz

Trymmo2013

Senior
Reactions
559
MR
0.000
Chat with me via Skype
e send cái topic này cho woman rồi đó :D

MrVietkt

Junior
Reactions
135
MR
0.012
Chat with me via Skype
lúc nào cũng nghe kích thích nha thớt:eek:

hồi trưa nó cũng làm một nháy, con kia bảo anh ơi em đau mà thằng kia cứ phang ầm ầm, có lẽ nó ko biết ngại là gì. Giường thì cứ kêu ót o ót ét mà cũng cứ dập. Dập xong con kia đi tắm mình bên này thì nằm tơ hơ, rành chán mây bác ạ :(:(:(.

shareall

Senior
Reactions
260
MR
0.109
Chat with me via Skype X.com
hồi trưa nó cũng làm một nháy, con kia bảo anh ơi em đau mà thằng kia cứ phang ầm ầm, có lẽ nó ko biết ngại là gì. Giường thì cứ kêu ót o ót ét mà cũng cứ dập. Dập xong con kia đi tắm mình bên này thì nằm tơ hơ, rành chán mây bác ạ :(:(:(.
Con kia xinh ko thím , mà nó ko biết ngại thật à o_O

Không làm ăn đc thì chê xấu thôi, tôi cũng đẹp trai mà :D
2 thằng nhìn thằng nào cũng ăn chơi, gái toàn bị mấy thằng này dụ. Bắt team qua phòng đợi nó hành sự thì bật nhạc nonstop, nhạc sàn các kiểu mà quẩy. Tự biết đường mà nghỉ thôi =))

2 thằng nhìn thằng nào cũng ăn chơi, gái toàn bị mấy thằng này dụ. Bắt team qua phòng đợi nó hành sự thì bật nhạc nonstop, nhạc sàn các kiểu mà quẩy. Tự biết đường mà nghỉ thôi =))
Thằng người yêu nso đi con Wave cũ mà làm gì ở khách sạn ấy, tóm lại là nhân viên quèn. Mình thì Vespa LX, tháng cũng có dư mà éo có mới nhục

Thằng người yêu nso đi con Wave cũ mà làm gì ở khách sạn ấy, tóm lại là nhân viên quèn. Mình thì Vespa LX, tháng cũng có dư mà éo có mới nhục
Thế nên cọng lông nó ko bao h thẳng. Ra ngoài và tiếp tục trải nghiệm mà từ từ kiếm bạn gái thôi chứ đừng để lấy tư tưởng có của có tiền là tán được gái, tư tưởng đó nó hại mình đấy.

nhìn ảnh kiểu này mới biết xinh hay xấu, nhìn em này bt , ko xinh ko xấu , chứ nhìn ảnh avatar thì có mà húp cám :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,008
176,501
Latest member
songten001

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week