Phải làm gì với 2 acc pp này (1 chính và 1 là giả)

lalala

Hero
Reactions
262
MR
0.004
mình có lập 2 acc pp, 1 cái thì mình veri bằng visa ACB chính hiệu chuẩn rồi. còn 1 cái thì tên mình điền linh tinh, nói chung là fake đi.
Nhưng mà cái acc pp fake mình cũng có $. liệu mình có thể chuyển $ từ acc fake sang acc chính rồi rút về bank có được k0? Cảm ơn nhiều

F5kupi

Hero
Reactions
313
MR
0.000
mình có lập 2 acc pp, 1 cái thì mình veri bằng visa ACB chính hiệu chuẩn rồi. còn 1 cái thì tên mình điền linh tinh, nói chung là fake đi.
Nhưng mà cái acc pp fake mình cũng có $. liệu mình có thể chuyển $ từ acc fake sang acc chính rồi rút về bank có được k0? Cảm ơn nhiều

theo mình nghĩ nếu 2 tài khoản pp tạo trên ip khác nhau và info linh tinh như bạn nói nghĩa là info khác nhau thì chuyển tiền được, và đặc biệt 2 tài khoản pp có thường xuyên login cùng 1 ip không ? nếu có thì xem xét lại

Thuha

Junior
Reactions
435
MR
0.000
Nếu 2 acc pp đã từng 1 lần login cùng IP thì nó limit cả 2 luôn. mình đã bị, vào xác nhận cho bạn ...

boykute2010

Junior
Reactions
75
MR
0.000
pp là ko nên nghịch dại, nếu 2 acc chưa bao giờ login trên cùng ip thì có thể đc, những vẫn có thể ăn mít như thường
tốt nhất là bán pp trên acc fake cho chắc :))

đợi khoảng bao lâu tính từ khi nhận $ có thể bán, và khi bán thì phải dùng ip khác hả bạn. ip PC là ip động nó thay đổi liên tục mà, chỉ có ip mạng thì nó đứng yên rồi> xin chỉ giao

- - - Updated - - -

đợi khoảng bao lâu tính từ khi nhận $ có thể bán, và khi bán thì phải dùng ip khác hả bạn. ip PC là ip động nó thay đổi liên tục mà, chỉ có ip mạng thì nó đứng yên rồi> xin chỉ giao

đây là đang nói về acc pp giả nhé. hi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,257
Latest member
devtest123

Most discussed of week

Most discussed of week

Back