[PeterZ]Cần tuyển ref chiến thêm hai site mới [Mewbux] and ["Vườn"bux]^^,vào để biết thêm thông tin

peter_zero

Junior
Reactions
167
MR
0.000
Hai site này mới ra tầm 2,3 ngày nên cần mọi người hợp tác cùng mình chiến hai site này cho đến khi site bán "Cam"

Thông báo :

*Mọi người dừng click site Gardenbux , site ngưng pay gần 5 ngày ,sẽ BN và RB trong vài hôm nữa...đang chờ gỡ limit Paypal

*Ngưng tuyển ref Mewbux, 21/11 vừa nhận proof site này ,tạm thời vẫn tiếp tục click

*Ngày 12/11 mình vừa bị limit PP các bạn đã ref , để lại thêm LR cho mình RB nhé!!

*Site thứ nhất sử dụng script Gen4, giao diện khá đẹp(chỉ không biết sống được bao lâu thoi)^^, có cả PTSU

Thông tin:
Free Pioneer Membership!
+Your Click: $0.005 (Standard Ad) $0.01 (Extended Ad) $0.001 (Short Ad)
+Referral Click: $0.0025 (Standard Ad) $0.005 (Extended Ad) $0.0005 (Short Ad)
+The minimum payout is set at $2 for the first cashout, $5 for the second, $7 for the third and $10 for every one after that.
+instantly to either AlertPay and PayPal

Chế độ:
  • BN: 0.05$ sau khi đăng kí và click hết ads,(mình bn ngay trong ngày nên các bạn đã ref hơp tác tới cùng nhé)
  • RB: tự động rb mỗi 40 click(ngày khoảng 8ads) , rb 80% số tiền nhận từ các bạn
  • BN: 0.04$ nếu site scam

24/11

Site đã đổi rule max 5 dỉect nên những dỉect còn lại mình có đã bị del hết, hôm nay 27/11 mình ngừng chiến site này và sẽ rb lần cuối theo ảnh chụp ở ngày 24 do site đổi rule ngày 25/11 , Cám ơn mọi người đã ủng hộ mình.

**------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------**

*Site thứ 2 Gardenbux , Script Zeus

Thông tin:
+your click : 0.01$
+refclick: 0.004$
+minpay : 2$
+ads: 4
+instantly to either AlertPay and PayPal

Chế độ:
  • BN: 0.05$ sau khi đăng kí và click hết ads
  • RB: tự động rb mỗi 40 click, rb 0.003$/ click
  • Bn: 0.04$ nếu site scam

Đăng kí:
Cả hai site trên các bạn vào blog để biết thêm thông tin và lấy link ref:
ID của mình là: peterzero

Site:
ID:
LR:

Chú ý:các bạn nếu có việc bận nghỉ click nhiều ngày thì báo lại trong topic nhé, thanks

12/11 Mình vừa đổi rule BN 0.04->0.05, các bạn đã ref trước đó sẽ đươc BN them vào lần RB 1 nhé^^

Site đang tuyển ref:

Bảng Lương

Đây là số click tính đến ngày 17/11

Last edited by a moderator:
Đổi ref ko bạn,click đều mõi ngày luôn

Buxexe,mycashbux,shinesbux

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,883
172,968