[PeterZ]Cần tuyển ref chiến thêm hai site mới [Mewbux] and ["Vườn"bux]^^,vào để biết thêm thông tin

Thông báo:
Tiếp tục chiến Mewbux nhé mọi người,Các bạn đã ref site Mewbux từ ngày 8/11 đến hôm nay 11/11, mình sẽ bắt đầu tính số click của các bạn ngày 11/11 nhé , vì từ ngày 8 đến giờ site bị bug và thời gian click bị thay đổi,mình không nhận được xu nào từ các bạn, mình đã lien hệ và admin đã fix lỗi này, đây là sự việc ngoài ý muốn mong các bạn thông cảm^^, chắc phải chiến lẹ thằng này, không biết sự viêc này do bug site hay thằng admin dở trò, mình sẽ luôn cập nhật thông tin ở đây hoặc sẽ mail tới các bạn nếu có site nào Scam, và sẽ BN Scam đầy đủ cho mọi người^^|

Last edited by a moderator:
Đã reg gardenbux.com
id thuyloi53
click lubn rui bonus xong nho cho cai thank nha
da ref ca hai site va click rui mong nhan bonus tu chu thot
ID thuyloi53
LR PP chu ki
ok đã check thấy bạn,lát sẽ BN hết nhé, hiện đang xem xét lại site Buxsplash, đang có vấn đề ở site này

Last edited by a moderator:
hôm qua mới clcik MEW đây bay giờ clcik nữa nó nói mình bỏ 1 ngày click bạn check lại xem nào
tổng số click bạn đến hôm nay là 16 nhé, đúng là bạn không click 1 ngày (11/11) , ah mà tam thời mình sẽ rb qua LR nhé , pP hôm nay bị limit rồi :(

Ok.Đan reg va Đang click .ban cung click nhe

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,958
173,031
Latest member
autochevroletnet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week