PC mình không login vào bux-matrix, buxjunction và buxify-v2 được ?

near

Banned
Reactions
244
MR
0.000
Lâu rồi mình không vào 3 trang này, hôm nay vào lại thì không được!?

mình thử login tất cả là 5 trình duyệt vẫn không login nổi ?

vấn đề cookies là sao nhỉ, mình chưa hiểu cái vụ này lắm, cách đó là mình login OK mà ta ?

Mình post lên xem có pc bạn nào trùng hợp với mình không ? và cách giải quyết ?

thử reset lại modem sao bạn ơi, hôm bữa mình cũng như vậy reset modem để có ip khác thì vào được
:binhsua144:

Upvote 0
thử reset lại modem sao bạn ơi, hôm bữa mình cũng như vậy reset modem để có ip khác thì vào được
:binhsua144:

mình đã thử rồi cậu ơi, và login trên tất cả trình duyệt mình có vẫn không vô được, vãi =.=

Upvote 0
Lâu rồi mình không vào 3 trang này, hôm nay vào lại thì không được!?

mình thử login tất cả là 5 trình duyệt vẫn không login nổi ?

vấn đề cookies là sao nhỉ, mình chưa hiểu cái vụ này lắm, cách đó là mình login OK mà ta ?

Mình post lên xem có pc bạn nào trùng hợp với mình không ? và cách giải quyết ?

cả 3 site admin đều đã thay đổi hết rồi những acc cũ lâu quá không vào sẽ bị nó hủy bỏ hết ! nó cũng cho 1 tuần để vào xác nhận là còn chơi không ? ko thì nó sẽ xóa hết ! nó có thông báo ở cả 3 site !

Upvote 0
lâu không vào thì chắc là nó dell acc rồi... chả liên quan gì tới cookie hay ip cả

Upvote 0
cả 3 site admin đều đã thay đổi hết rồi những acc cũ lâu quá không vào sẽ bị nó hủy bỏ hết ! nó cũng cho 1 tuần để vào xác nhận là còn chơi không ? ko thì nó sẽ xóa hết ! nó có thông báo ở cả 3 site !

lâu không vào thì chắc là nó dell acc rồi... chả liên quan gì tới cookie hay ip cả

Nhưng mà nó vẫn gửi paid-email đều đều là sao nhỉ :binhsua28:

Upvote 0
Nhưng mà nó vẫn gửi paid-email đều đều là sao nhỉ :binhsua28:
bác xem có sử dụng tool click cái gì ko. hôm trước em ko click ads ở neobux.tắt hết mấy cái tool là click đc. bác thử làm xem.

Upvote 0
Lau ko dung no xoa acc roi , mail van nhan dc do la no tiep thi quang cao nen luu email lai , trinh duyet ko vao dc ktra firewall cua px da tat di chua ? Neu cac trang khac vao bthuong co the site nang cap ko thi bi ddoss

Upvote 0
Lau ko dung no xoa acc roi , mail van nhan dc do la no tiep thi quang cao nen luu email lai , trinh duyet ko vao dc ktra firewall cua px da tat di chua ? Neu cac trang khac vao bthuong co the site nang cap ko thi bi ddoss
em vẫn vào site đấy bình thường này

Upvote 0
bác xem có sử dụng tool click cái gì ko. hôm trước em ko click ads ở neobux.tắt hết mấy cái tool là click đc. bác thử làm xem.

em vẫn vào site đấy bình thường này

Mình thử nghe bạn ZzhoanghungzZ tắt cái firewall thì vào login bình thường với FF và IE, chrome thì hơi củ chuối với hệ thống J&M quá :D - thanks các cậu!

Last edited by a moderator:
Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
418,695
170,797
Latest member
glowbon140

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week