• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Payza bị Frozen ai giúp mình với

vn7322815

Junior
Reactions
53
MR
0.045
tình hình là mình bị thằng payza nó Frozen $$$

Các pro pz , ai có kinh nghiệm giải quyết được thì để lại yahoo mình liên lạc ,nếu gỡ thành công xin hậu tạ 200$ :binhsua46:

View attachment 26351

Các pro pz , ai có kinh nghiệm giải quyết được thì để lại yahoo mình liên lạc ,nếu gỡ thành công xin hậu tạ 200$ :binhsua46:
Up hộ thớt, pz mà cũng hold -.-, pp thì limit, LR thì die, làm ăn càng ngày càng khó khăn -.-

Acc này là acc chính chủ hay acc facke! Nếu là acc facke thì còn nhớ ngày sinh và câu hỏi bí mật không.
Pm: caibang.anhhung Mình gỡ cho nào.

Cái này la ví dụ rõ ràng nhất là thằng PZ này bị khùng! :binhsua53:
Lúc trước mình cũng có 1 acc PZ 11k. Ngày hôm trước sell được 6k, qua ngày hôm sau nó frozen luôn 5k còn lại! Bỏ acc luôn! Chả nhớ info gì hết! Nguồn BB mà vẫn bị nó frozen! Bó tay!:binhsua51:

Lúc trước mình cũng có 1 acc PZ 11k. Ngày hôm trước sell được 6k, qua ngày hôm sau nó frozen luôn 5k còn lại! Bỏ acc luôn! Chả nhớ info gì hết! Nguồn BB mà vẫn bị nó frozen! Bó tay!:binhsua51:
Bác còn nhớ địa chỉ đăng ký với pz không? nếu nhớ thì pm em gỡ cho nhưng chắc được 60% thôi.

cách đây 1 thời gian mình cũng đã thử gỡ send hết cái số thẻ VISA đến CMT rồi nó còn đòi hỏi hết cái này đến cái khác . nào là đợi để nó xem xét tài khoản , xong mất hút luôn =,=

nguồn tiền thế nào mà nó lại hold , gửi ticket chưa ?

up lên cho các pro vào giup cậu bị hold nhiều quá :(

Mình cũng bị HOLD làm sao để gỡ nhỉ?

ai bao sell gia chát, sell gia 10k cho nhanh ko chiu, la 1 dem xong het roi

Payza hold account thì có rất nhiều lý do :

- Nhận nhiều $ từ nhiều tài khoản khác
- Rút tiền về Bank
- Nhận $ bẩn từ account khác
- Trùng IP
..........................

Trường hợp của Thớt có lẽ là gom $ từ nhiều tk unverified để rút về Bank thì phải. Chỉ có trường hợp này thì Payza mới hạch sách yêu cầu cung cấp info này nọ như vậy.
Nếu hold vì các lý do đơn giản khác thì Payza chỉ yêu cầu cung cấp info document để xác nhận lại là un-hold account.

PM Yahoo : proreflex
Nếu cậu cần tư vấn . TKS !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,909
170,983
Latest member
taiduc
Back
Top Bottom