PayPal xóa tên Viet Nam ra khỏi danh sách các nước

Hix, có khi nào có vấn đề không đây. Mình vừa rút tiền về bank mà giờ vẫn chưa thấy =.=.
Vừa rút về bank thì làm sao mà thấy được.:)) Ú dạo này giàu ghê heng.;))

Xin thông báo là mấy tháng gần đây số lượng tiền bẩn và limit tìa khoản ở Việt Nam là quá nhiều nên PP tạm ngưng đăng kí ở Việt Nam để điều tra

hic tuần sau 200$ về tới PP mà kiểu này...lâu nay toàn rút =PP, giờ PP kiểu này thì chết đói rùi...

Vừa rút về bank thì làm sao mà thấy được.:)) Ú dạo này giàu ghê heng.;))
Em with giùm người khác thui anh sharing =.=. Rút từ t6 tuần trước cơ, mà giờ vẫn chưa thấy:m040:

hic tuần sau 200$ về tới PP mà kiểu này...lâu nay toàn rút =PP, giờ PP kiểu này thì chết đói rùi...
Không With được thì cứ bán cho em em thu mua hết =))

---------- Post added at 09:01 AM ---------- Previous post was at 09:00 AM ----------

Em with giùm người khác thui anh sharing =.=. Rút từ t6 tuần trước cơ, mà giờ vẫn chưa thấy:m040:
Thế thì xèo rồi cô ú ơi.Tay trắng rầu ;))

Các bác có biết 1 năm lợi nhuận nó kiếm từ VN là lớn cỡ nào ko mà ở đó nói bỏ,chỉ vì chuyện nhỏ xíu các bác cứ xé cho to để rồi lại tạo điều kiện thuận lợi cho bọn ác nó làm loạn giá thị trường,ai yếu tim lỗ sặc máu :<

Các bác có biết 1 năm lợi nhuận nó kiếm từ VN là lớn cỡ nào ko mà ở đó nói bỏ,chỉ vì chuyện nhỏ xíu các bác cứ xé cho to để rồi lại tạo điều kiện thuận lợi cho bọn ác nó làm loạn giá thị trường,ai yếu tim lỗ sặc máu :<
gét mặt cứ rút hết tiền về khỏi exchange với ai hjc
mất có 4usd phí

hix, kiểu này thì pó tay roài, PP mà hạn chế VN thì có mà đói nghèo. Ae update tin tức nào !

bạn nào thử contact chúng nó xem !! 1 tiếng sau là có hồi âm

---------- Post added at 10:31 AM ---------- Previous post was at 10:03 AM ----------

có ai contact chưa..........

ái chà chà, pp mà tạm biệt là tổn thất cho vn lắm ah, hy vọng chỉ là lổi gì đó thôi, chờ xem sao

Chắc nó chỉ cập nhật gì đó thôi.Thách tổ nó dám bỏ việt nam.:D

bác này nói chuẩn nè ! dân kinh tế đây mà

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,550
170,641
Latest member
lamthachcao
Back
Top Bottom