PayPal xóa tên Viet Nam ra khỏi danh sách các nước

vừa nãy vào sign up cũng hiện là unkown mặc dù có lá cờ VN. Phen này chắc ........... tiêu rồi :((. ACC lại đang bị limit nữa :((

Cấm luôn đi ... ông đây dek có sợ gì hết. Ăn ở ko thì paypal liên quan con mịa gì :))

Contact làm gì cơ chứ chắc kú nhất là tiêu tiền đi thôi hoặc ex đi lành. Đúng là bây giờ sign up nó vẫn hiện cờ VIET NAM nhưng báo là unknow thì hãi thật. Tôi nghĩ nếu lạc quan thì cho là hệ thống của nó bị hack hoặc server có thể bị lỗi database thui .
Nếu trường hợp xấu tôi cũng thấy sợ vãi tè thật bởi khi bạn reg 1 acc paypal mới nó sẽ chọn mạc định cho bạn là việt nam bởi IP của bạn truy cập vào hệ thống nhưng điều đáng lo ở đây là nếu bạn chọn bất kỳ quốc gia nào khác để thử thì bạn se không chọn lại được VIETNAM. hic hic :binhsua155: Tôi nghĩ đây là điều đáng lo ngại tôi định chup ảnh dùng không biết cách chụp thê nào để nào hiện đầy đủ cái list chọn quốc gia lên cho anh iem nhìn thấy đành viết ra đây cho pro nào thử vào và cho anh iem biết ý kiến nhé !:binhsua162:

vỡ alo rồi. hacks nhiều quá đó mà. tham thì thâm thôi

Tình hình là vẫn vậy các bác ợ.Có khi nào nó sắp xóa VN ra ko :(( Bán tháo nốt $ thôi có bác nào xúc ko @@

Vẫn chưa hiện được Việt Nam các bác nhỉ. Chắc Paypal chào thua VN rồi. Lợi nhuận kg nhiều toàn sent tiền kg fee =))
Với cả VN toàn chơi hàng bẩn nữa :))
PP chỉ đc lãi khi ae rút về bank :D

Paypal là đối tác của nganluong và VTC cũng dùng nó để bán vcoin. Nhưng đó ko phải là điều quan trọng, điều quan trọng là ở VN có rất nhiều hacker giúp nó rửa tiền, trong thanh khoản quốc tế nó có toàn quyền sinh sát với những vấn đề liên quan đến paygate của nó. Cứ yên tâm là nó sẽ ko bỏ VN đâu , nó mà bỏ thì nó chết đói sao. Theo khả năng thì có khả năng nó việt hóa giúp cho pác nào ko bik tiếng anh sẽ dễ xài hơn :))

mình cũng thấy vậy từ hôm qua, cứ tưởng bị lag :(

Paypal là đối tác của nganluong và VTC cũng dùng nó để bán vcoin. Nhưng đó ko phải là điều quan trọng, điều quan trọng là ở VN có rất nhiều hacker giúp nó rửa tiền, trong thanh khoản quốc tế nó có toàn quyền sinh sát với những vấn đề liên quan đến paygate của nó. Cứ yên tâm là nó sẽ ko bỏ VN đâu , nó mà bỏ thì nó chết đói sao. Theo khả năng thì có khả năng nó việt hóa giúp cho pác nào ko bik tiếng anh sẽ dễ xài hơn :))
Hi vọng là nó Việt hóa theo như lời bác này. :)) VN là mảnh đất màu mỡ cho nó khai thác mà nỡ lòng nào bỏ được :D

Ai pro TA hỏi nó xem thế nào,...

trong đó có sm đây mà :))

Hix, có khi nào có vấn đề không đây. Mình vừa rút tiền về bank mà giờ vẫn chưa thấy =.=.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week