• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

paypal vn không chấp nhận ship về add us ?

tuli8x

Junior
Reactions
39
MR
0.001
mình gọi lỗi paypal vn nó không cho thanh toán để ship về US , trang target , giờ làm sao ạ ?
1 số trang mình cũng bị lỗi như vậy, nhưng nếu nút thanh toán của paypal , ship theo địa chỉ US add trên paypal thì nó chấp nhận.

có ai có cao kiến gì kg ạ ?

lập cái PP Us mà dùng chứ sao.

vì 1 số lý do tế nhị hoh dùng ppus đc :(
làm sao đây ?
Vậy thì chỉ có 2 cách
1.Thuê người khác có ppus họ checkout cho
2.Tìm store US khác chấp nhận ppvn
:D

mình gọi lỗi paypal vn nó không cho thanh toán để ship về US , trang target , giờ làm sao ạ ?
1 số trang mình cũng bị lỗi như vậy, nhưng nếu nút thanh toán của paypal , ship theo địa chỉ US add trên paypal thì nó chấp nhận.

có ai có cao kiến gì kg ạ ?
Paypal VN thì ship thẳng VN, còn ship US bạn phải dùng Paypal US, đây ko phải là lỗi mà là hình thức security ngăn chặn hành vi gian lận. Trừ khi bạn quen AM yêu cầu nó accept riêng thì ok.
Chỉ có ebay là dùng PP VN ship US đc thôi. Cần thanh toán site US nào thì pm mình

Paypal VN thì ship thẳng VN, còn ship US bạn phải dùng Paypal US, đây ko phải là lỗi mà là hình thức security ngăn chặn hành vi gian lận. Trừ khi bạn quen AM yêu cầu nó accept riêng thì ok.
Chỉ có ebay là dùng PP VN ship US đc thôi. Cần thanh toán site US nào thì pm mình

Site US, cậu thanh toán trang nào cũng được đúng ko? Bữa nào cần mình pm nha

Site US, cậu thanh toán trang nào cũng được đúng ko? Bữa nào cần mình pm nha
Tùy site à cứ đưa sang mình check ^^

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,934
171,011
Latest member
nguoidaibieuvn
Back