Paypal từ A-Z

Status
Not open for further replies.
Đã rút tiền thành công về 2 lần. Nên có chút ý kiến như sau .
Tên mình là : LƯƠNG VĨNH KHÁNH . tên trên thẻ cũng là LƯƠNG VĨNH KHÁNH.
Tên trên PAYPAL hiển thị là KHANH VINH .
Điều cho thấy ta đăng ký PAYPAL đúng là khi ta add bank vào nó hiển thị mục tên là LUONG VINH KHANH <<<< Ta đã đăng ký PAYPAL chính xác .
Chú ý : Thẻ VISA chỉ là cái để chứng thực với PAYPAL ta là con người có thật . Còn khi with về BANK thì dùng tài khoản ngân hàng nào cũng được không cần phải dùng tài khoản ngân hàng của thẻ VISA.
Ai thấy thông tinh hữu ích thì nhớ THANK hộ 1 cái .

Bạn nào chỉ mình cách nhấn thank với. Muốn cảm ơn mấy bài viết hay mà không thấy nút Thank đâu cả. Hic Hic

mịa ơi có mỗi nhầm tên và họ từ trần văn A thành A trần văn mà bảo nó sửa mãi chưa song. ai rành vụ này support với nhé

Các bạn ơi cho mình hỏi vấn đề này nha, khi add bank mình nhập bank name và swift code của ngân hàng ACB , tiền về ngân hàng ACB rồi mình có lấy thẻ visa debit ACB ra các máy ATM rút đc không mấy bạn.
Còn có nhiều bạn bảo veri thẻ visa của ACB còn rút tiền = thẻ ATM của Đông Á, chỗ này mình chưa hiểu lắm. Mong các bạn giải thích dùm mình, thanks các bạn nhìu ^^

Các bạn ơi cho mình hỏi vấn đề này nha, khi add bank mình nhập bank name và swift code của ngân hàng ACB , tiền về ngân hàng ACB rồi mình có lấy thẻ visa debit ACB ra các máy ATM rút đc không mấy bạn.
Còn có nhiều bạn bảo veri thẻ visa của ACB còn rút tiền = thẻ ATM của Đông Á, chỗ này mình chưa hiểu lắm. Mong các bạn giải thích dùm mình, thanks các bạn nhìu ^^

Bạn rút về tài khoản ngân hàng nào thì cầm thẻ ngân hàng đó rút chứ. Thẻ ACB Prepaid mà mã số thẻ cũng là mã số tài khoản, thì cầm thẻ ra cột rút dc. Nhưng cái thẻ đó ko chuyển tiền sang tài khoản khác dc :-s
Bạn cũng có thể rút = ĐÁ dc. Nếu bạn verify = Visa ACB. Còn chỗ confirm Bank account thì điền account ngân hàng Đông Á :).

Bạn rút về tài khoản ngân hàng nào thì cầm thẻ ngân hàng đó rút chứ. Thẻ ACB Prepaid mà mã số thẻ cũng là mã số tài khoản, thì cầm thẻ ra cột rút dc. Nhưng cái thẻ đó ko chuyển tiền sang tài khoản khác dc :-s
Bạn cũng có thể rút = ĐÁ dc. Nếu bạn verify = Visa ACB. Còn chỗ confirm Bank account thì điền account ngân hàng Đông Á :).
giờ thì mình hiểu rồi, thanks mod nhìu nha^^

Ai đã bị trường hợp make payment mà không được chưa, mình trả tiền online qua 1 trang khác (trang này uy tín), nhưng trang đó nói chưa nhận được tiền, check NH thì nói tiền đã chuyển, vào paypay thì không có tí dấu hiệu nào cả, cả trên History cũng không có gì luôn, hix, lo quá.

Ai biết giúp với.

thank chủ thớt pát :binhsua56:

Cho mình hỏi về vấn đề này của PP

Mình có 2 emails, e.1 và e.2

e.1 là dùng cho PP và AP để tránh login nhiều lần và giảm thiểu khả năng mất pass là mất mấy thông tin quan trọng, nói chung chả sợ mất vì nó là gmail có add phone roài :D, nhưng an toàn vẫn trên hết :))

e.2 là dùng để đăng kí các web MMO và nhận email spams, nhưng có 1 số web nó lại yêu cầu là khi đăng kí phải dùng same email với AP và PP, tớ login vào PP và AP để add thêm email này, nhưng ko để là email chính để login vào PP và AP

Câu hỏi ở đây là, nếu có người gửi tiền vào e.2 thì liệu tớ có nhận đc tiền ko????

Thanks trc

theo mình được biết thì vẫn nhận được nếu bạn đã verify email 2:binhsua06::binhsua06::binhsua06::binhsua06:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,195
170,349
Latest member
nhannguyenmkt
Back
Top Bottom