Paypal từ A-Z

Status
Not open for further replies.
mọi người cho em hỏi: giả sử trong pp em có 10$ muốn rút vào thẻ visa của ACB thì mất hết 80k tiền phí phải không vậy mọi người

1 lần rút là phí 80k đấy bạn :D

ME too giờ đang tính ko biết làm sao đây nữa :(

dễ thôi, sửa lâu rồi, quên ko vào lại topic, hom nay thấy có bác comment, nó nổi lên, em vào lại xem sao. cái này chỉ việc contact với nội dung

"Dear paypal!
My name is Thi Ha Luu.
At the moment,The name show on my account is Ha Luu, it was lost My midde name (My middle name is Thi).
Please help me edit my name on my account, my real name is Thi Ha Luu
Hope to receive your help soon.
Thank you
Thi Ha Luu. "

2 ngày sau sẽ có tên như ý. goodluck

---------- Post added at 12:37 AM ---------- Previous post was at 12:35 AM ----------

Hạ Lưu tên hAY NHỈ

có sao đâu, tiếng việt chuyển qua tiếng anh nó thế, quan trọng là tôi có scam ai cent nào ko kìa?

mình thử verify với Visa debit của VCB, Master Card của ACB mà nó đều báo lỗi này
"This credit card has been denied by the bank that issued your credit card. For details on why your card was denied, please contact your credit card issuer's customer service department. Or, you may want to try adding a different credit card."
bạn nào giúp mình với .
P/s : chữ ký trên thẻ có ảnh hưởng j không nhỉ. Tại thẻ của mình chưa ký tên trên đó :-?

mình thử verify với Visa debit của VCB, Master Card của ACB mà nó đều báo lỗi này
"This credit card has been denied by the bank that issued your credit card. For details on why your card was denied, please contact your credit card issuer's customer service department. Or, you may want to try adding a different credit card."
bạn nào giúp mình với .
P/s : chữ ký trên thẻ có ảnh hưởng j không nhỉ. Tại thẻ của mình chưa ký tên trên đó :-?

Chữ kí ko quan trọng đâu bạn.

Mình dùng E-Patner card của VietinBank có rút được không bạn?

Bạn xem thẻ đó có thanh toán online được ko, nếu được thì add thử :D

cam on rat nhieu
phí chuyển từ paypal về visa là 60k
Phí rút từ visa ra tiền mặt thì tùy theo ngân hàng : ABC phí 23k
Còn chuyện mất 15% là không có. Thẻ đã verify max/lần giao dịch là 500$ thu phí 60k, vượt mức 500$ thu giá tầng 2 là 120k/ lần chuyển
quy đổi ngoại tệ thì thường mất 3% so với giá thực tế
ví dụ 1$=19k thì khi paypal quy đổi sẽ là 19000-(19000*3/100=570)=18430 =1$ có khi là 2% tùy vào thị sự độ biến thiên của $ lúc đó, hiện giờ thì ổn định ở mức 2%

thằng admin ptc k thèm veri.bị limit làm mình bị theo.
pp đòi lại 0.21$ tk còn hơn 11$.
cũng có phần Resolution Center – Case Reversal Details
thế có bị limit k các bác/
tk k bị âm khi trừ tiền là dc à

Last edited by a moderator:
cho mình hỏi. h mình chuyển tiền 2 acc pp cho nhau mà 2 acc này nhận tiền từ cùng 1 nguồn thì có bị limit ko ???????????????/

Verify thì vẫn có thể k gỡ đc limit đâu, đc cái nó đỡ rủi ro hơn :D

middle name hình như là tên đệm
middle name : văn

mấy pro cho hỏi sao mình đăng ký paypal như hướng dẫn, xong rùi login vào thì báo là
This account has been permanently locked with a $0.00 USD balance. All information associated with this account has been blocked from the PayPal system and cannot be registered with another account.

How can I appeal my locked account?
Mới đăng ký mà đã khóa vĩnh viễn lun pó tay.

cho mình hỏi là 1 ngày paypal cho mình nhận tiền từ người khác tối đa bao nhiêu lần vậy

cho mình hỏi là 1 ngày paypal cho mình nhận tiền từ người khác tối đa bao nhiêu lần vậy

nếu tk chưa verify thì nhận tối đa 100$, số thanh toán ko giới hạn, khi nào đủ 100$ thì thôi

nếu tk chưa verify thì nhận tối đa 100$, số thanh toán ko giới hạn, khi nào đủ 100$ thì thôi
vậy nếu tài khoản mình đã verify rùi thì mình có thể nhận tiền bao nhiêu lần trong 1 ngày cũng dc hả bạn. có bị limit ko nhĩ. Đang thắc mắc cái vụ này hihi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,488
169,817
Latest member
copaamerica2024

Most viewed of week

Most viewed of week