Help Paypal trả tiền quá chậm!

Vậy thì mấy bác cashout dạo này , with = bank nào nhỉ ? Kiếm đâu ra nhìu tk mấy bank khác thế . Trong khi acc PP mua vào chưa chắc đã trùng họ :D
Sài Gòn Thương Tín :D

Mail cho nó theo địa chỉ này nhé: [email protected]
Nội dung: - Tên chủ thẻ
- Card number
- Ảnh chụp màn hình chi tiết cậu giao dịch PP với nó đã Completed.
Mà mình nghĩ tiền chưa về đâu cậu. Mình cũng như cậu nè. ráng đội hết thứ 6 này.

Có gì cậu thông tin mình với ...đang sốt hết cả ruột :(:(

sáng thứ 7 đi ra atm rút tiền nhé, chắc chắn đó

mới with hồi sáng thì thứ mấy có mấy bác ? rút về ACB Pre

mình cũng mới rút hồi sáng, thường thì thứ 4 hoặc thứ 5 thì tiền về
Cảm ơn bạn :) bạn rút về thẻ 2go hay thẻ visa pre ?

Hôm qua mình có send cho PP 1 mail với nội dung là: I have transferred $ 70 from Paypal on October 19, 2013 in Sacombank, Vietnam but so far I have not received. Please help me check. Thank you.
Sáng nay nhận được Mail phản hồi của nó với nội dung sau: "
Hello. Hope you have a good day. Thank you for contacting PayPal Customer Support. My name is Haniff and it is my pleasure and privilege to assist such an esteemed member like you today.
You do not need to worry, I will immediately investigate it with your bank and our Withdrawal Tracking Department. Once we get any info, we will update you straight away. Rest assured your money is safe and will be in your bank soon.
I do sincerely apologise for the inconveniences caused. Your patience and understanding are greatly appreciated.
Should you have any further enquiries, please do not hesitate to contact us again. Your satisfaction is my utmost priority. We hugely value your continuous support in using our services. We welcome your feedback and please do recommend PayPal to your friends and family.
Have a nice day.
Sincerely,

Haniff
PayPal Resolution Services
PayPal, an eBay Company
Copyright© 1999-2013 PayPal Inc. All rights reserved.
Consumer advisory: PayPal Pte Ltd, the Holder of the PayPal? payment service stored value facility, does not require the approval of the Monetary Authority of Singapore.
Consumers (users) are advised to read the terms and conditions carefully."
-----> thấy cũng an tâm.

rep lại nó " shut up and take my money as soon as possible" :D

khuyên dùng ACB cứ paid về thẻ là sau 5 or 7 ngày là có tiền. mà sao cậu ko dụng mobile banking có tiền nt về dt mà.

Mấy bác cứ toàn ra chỗ bank nhận tiền mà quên mẹ cái thằng bank trung gian . Ra City Bank mà hỏi . Tiền từ Paypal về không về thẳng ACB hay Sacombank đâu .

Withdraw hôm chủ nhật qua scb cũng chưa có $. Mong em nó êm xui. Giờ chỉ còn cách chờ đợi thôi

tớ nhận dc hồi sáng, with hom chủ nhật. Xài VCB.
Topic này lập để nói về thằng Sacombak để anh em biết mà rút kinh nghiệm bạn à. Ngân hàng khác thì khỏi phải bàn. Ok rẹt rẹt.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,761
170,850
Latest member
MasterChris
Back
Top Bottom