• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Paypal rút tiền từ 8/1 chưa hoàn thành

Acb thì nhanh lắm yên tâm, mình rút 25 đền 28 đã nhận đc, còn vietcom rút cùng lúc vẫn chưa về
Cho mình hỏi account của bạn vừa mới upgrade từ Personal lên Premier hay là đã dùng Premier từ lâu rồi vậy? Mình thì mới vừa upgrade lên Premier và rút. Trước đây mình rút cả hơn chục lần bằng personal cũng mất 2-3 ngày là về đến. Hy vọng lần này bình thường như mọi khi. :( :( :(

mình gửi mail cancel giao dịch từ tối qua mà nó chưa hoàn tiền lại cho mình ,gần 24h rồi các bác gửi nó có nhanh ko vậy

Cho mình hỏi account của bạn vừa mới upgrade từ Personal lên Premier hay là đã dùng Premier từ lâu rồi vậy? Mình thì mới vừa upgrade lên Premier và rút. Trước đây mình rút cả hơn chục lần bằng personal cũng mất 2-3 ngày là về đến. Hy vọng lần này bình thường như mọi khi. :( :( :(
Giống bạn vùa hủy up pre xong là rút luôn, khoảng hơn ngày com rồi hơn ngày nữa tiền về

Thank you for contacting PayPal Customer Support. My name is Sharmila and I am happy to assist you with withdrawal query.
I understand that you have not received a withdrawal to your bank account.

Sau 2 lần mail thì dc trả lời và hoàn tiền vào PP. Rút tiền thì 30p sau complest nha bà con

hehe bạn up lên! sau đó bạn rút tiền kể từ lúc pp báo cho bạn mail complete thì 5 ngày tiếp theo là có tiền trong tk nhé :)!
chúc bạn nhận dc lúa trước tết

Thank you for contacting PayPal Customer Support. My name is Sharmila and I am happy to assist you with withdrawal query.
I understand that you have not received a withdrawal to your bank account.

Sau 2 lần mail thì dc trả lời và hoàn tiền vào PP. Rút tiền thì 30p sau complest nha bà con
Gì ghê vậy bác, em rút lại từ sáng tới giờ vẫn Pending :(.

sau 24h là hạng chót complete nhé bạn! bạn yên tâm đi
chúc bạn có lúa mau về
Cám ơn bác :D. Nghe bác nói vậy cũng yên tâm hơn rồi :D. Từ lúc rút tới giờ là 16 tiếng rồi, mong là 8 tiếng nữa Complete để em có TẾT :D.

Mình mới vừa điện thoại lên ngân hàng ACB hỏi lịch làm việc, bên đó cho mình biết ngân hàng sẽ hoạt động đến hết thứ 6, 05/02/2016. Mình hỏi rõ luôn về dịch vụ chuyển tiền từ nước ngoài về, chuyển tiền paypal,....tất cả các hoạt động đều tới ngày này mới kết thúc. Họ nó chuyển tiền paypal còn phụ thuộc vào nhiều giai đoạn ngân hàng trung gian khác nên khi nào có lệnh về ngân hàng họ sẽ cố gắng hoàn tất sớm.

Tụi mình còn 5 ngày business days nữa, Hy vọng....hy vọng...hix...hix....

Nghe xong mừng như bắt được vàng. Tường Tết này phải đi vay nóng rồi... :D

Xin các bác mẩu hủy gd bằng tiếng anh với rút hơn tuần rồi vẫn pending

May quá cuối cũng mình đã rút thành công hết rồi. tết được đi chơi với gấu rồi. làm đau tìm mấy ngày nay

May quá cuối cũng mình đã rút thành công hết rồi. tết được đi chơi với gấu rồi. làm đau tìm mấy ngày nay
Bác rút bằng ACB hay sao? bác rút ngày nào, complete ngày nào, tiền về ngày nào vậy? Bác làm anh em nôn quá ^_^........ dù sao cũng chúc mừng bác sắp có 1 cái tết ấm áp bên gấu :D

Tóm lại thằng PP nó chủ ý đợt này xoá xổ toàn bộ acc per :oops:

Tóm lại thằng PP nó chủ ý đợt này xoá xổ toàn bộ acc per :oops:

Nó đâu có ép, bác có thể up lên pre/business tạm thời để wd, sau đó email nó để downgrade về personal mà.

Do hệ thống nó chuyển đổi + nâng cấp nên nó vậy, tạm thời bị lỗi

Vừa có lệnh báo completed sau 24h khi rút từ Premier nhé các bác. Biết đâu có tiền sớm vào thứ 4 thì khỏe nhưng chắc thứ 5.
Qua đợt này hơi ngán Paypal, thôi chịu mất thêm vài chục K kêu khách gửi qua Skrill vậy.

Xác nhận là rút Premier 8h30 sáng chủ nhật thì 9h sáng thứ 2 báo complete nhé các bác :D. Giờ chỉ đợi ACB nó gửi sms về đt báo số dư tài khoản là chiến thôi :D.

bắt đầu có biến
Premier hôm qua rút hôm nay vẫn pending

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,953
171,024
Latest member
vesinhquan2namhu

Most discussed of week

Most discussed of week