Help Paypal rút tiền từ 8/1 chưa hoàn thành

Mình cũng rút nhiều lần rồi. toàn rút thứ 7, chủ nhật để về bank thứ 3,4. Mà lần này đổi giao diện cái đến giờ vẫn pending

Ai rút từ mùng 8 đến h mà compled trong 1 ngày vào báo danh cho anh em biết nào ? hay là do lỗi chung
p/s : tầm 1 tháng nay chưa có rút tiền nên ko biết, toàn sent thôi

Sau khi xem xét lại các tài khoản thì mình tạm kết luận thế này:

• Tài khoản Paypal Premier :completed trong vòng 24h sau khi request và tiền về bank sau 2-4 ngày làm việc của bank.
  • Tài khoản Paypal Personal: completed sau 5-7 ngày và tiền về bank sau 2-4 ngày làm việc của bank.
Như vậy thời gian nếu dính vào thứ 7 và chủ nhật ( không tính ngày lễ) thì:

• Thời gian xử lý rút của các acc dạng Premier tối đa là 7 ngày - thường là 3-4 ngày.
  • Thời gian xử lý rút của các acc dạng Personal tối đa là 11 ngày - thường là 10 ngày.
Các bạn đối chiếu loại tài khoản của mình xem sao nhé, chiều tối ngày 11/01/2016 mình rút 3 tài khoản paypal khác nhau, 2 trong số đó là Premier tiền đã về bank sáng t4, (1 VCB và 1 ACB) riêng tài khoản Personal (về VCB) hiện vẫn đang pending.

Đây là mail sau khi mình rút tài khoản Premier (3 mails hoàn thành sau 15 phút)

Còn đây là mail sau khi rút acc Personal (chỉ 1 mail và vẫn đang pending)

Nhìn 2 tiêu đề mail khác hẳn: We are processing your withdrawl We've tranferring money to your bank

Nội dung cái mail We've tranferring money to your bank là như thế này:

You asked us to transfer x VND from PayPal to your bank account, and we're processing it now. It usually takes 5-7 business days for transfers like this to go through, so you should see the money in your bank account by Jan 21, 2016.

=> ngày 21 hoặc sớm hơn chút tiền mới về :oops: Cho nên ae nào dính cái này thử xem mail xem nó dự kiến bao giờ tiền về nhé, khỏi mất công hóng :( Còn các bạn dùng acc Premier thì cứ kê cao gối mà ngủ thôi :oops: Riêng acc business thì ko biết ra sao vì hiện tại ko dùng :mad:

hic mình cũng bị,rút từ 9-1 đến giờ vẫn pending, sao paypal kỳ này lạ nhỉ :( ! đói tới nơi .

Đặt lệnh ngày 11,sáng nay về
tài khoản của bác là Premier hay personal thế
hjx, paypal đổi gì mà lạ thế, with gì mà đòi đến 5-7 ngày

Tk business chưa veri luôn nè, with 1 ngày là complete, chỉ chờ bank báo có thôi.

Vừa tối kiểm tra vẫn đang pending vừa mail support mà nó chưa trả lời. Account personal

có lẽ nó đã phân loại withdraw theo account rồi, mình cũng thử 3 acc
2 Premier thì processing
1 Personal thì transferring
khi nào có kết quả mình sẽ báo ae

Có cả vụ phân loại kiểu này cơ à :(

Paypal mới nâng lên 5-7 business days rồi :D
With 2 ngày rồi chưa complete. Kể từ khi giao diện mới là nó thay đổi luôn thì phải.
With ngày 11, dự kiến ngày 20 tiền về bank (Paypal bảo vậy)
mình bị tương tự, pp thay đổi rồi

You asked us to transfer xxx VND from PayPal to your bank account, and we're processing it now. It usually takes 5-7 business days for transfers like this to go through, so you should see the money in your bank account by Jan 20, 2016.

Here are the details:

Tiện thể hỏi luôn cái này
Mình có tài khoản pp dùng cũng đc 2 năm rồi là loại Personal, bây giờ upgrade nó lên Premier được không? Liệu có dể dích limit ko?
Chờ đợi 5-7 ngày chắc chết mất, with gì mà đợi đến 2 tuần mới có tiền
thanks

Tiện thể hỏi luôn cái này
Mình có tài khoản pp dùng cũng đc 2 năm rồi là loại Personal, bây giờ upgrade nó lên Premier được không? Liệu có dể dích limit ko?
Chờ đợi 5-7 ngày chắc chết mất, with gì mà đợi đến 2 tuần mới có tiền
thanks
Tôi cũng đang định nâng cấp lên đây.

This can take 2-4 business days, depending on your bank.

Mọi thứ vẫn bt với Pre :D

Cũng đang bị như chủ thớt. Rút từ mùng 8 :mad::mad:
Mà ae cho hỏi up lên Premier thì có hại gì không. Search google thấy nó kêu dễ bị limit là sao nhỉ :eek:

Announcements

Forum statistics

Threads
418,601
170,700
Latest member
vuduy779
Back
Top Bottom