• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Solved paypal rút tiền 2 ngày trạng thái vẫn pending

Chủ topic cho hỏi. Thông thường bạn rút tiền về Bank, khi paypal báo Complete thì bao giờ tài khoản Bank của bạn nhân được tiền. Mình thì mãi chưa được.
nếu của bạn trên 5 triệu thì 2 ngày sau về còn dưới 5 triệu thì 3 ngày sau về . mình mới rút hơn 500$ mà lại 3 ngày mới complet không hiểu nổi paypal nữa :binhsua163:

chủ nhật thì nó nghỉ mà, chờ ráng vài hôm thui :)

CHo mình hỏi luôn: Lúc mình Add bank có ghi sai hai thông tin, tên chủ tài khoản và tên ngân hàng, có Mã ngân hàng số tài khoản Đúng. Vậy mà chuyển tiền nó vẫn báo Complete. Liệu có mất tiền ko nhỉ, đang lo quá.

CHo mình hỏi luôn: Lúc mình Add bank có ghi sai hai thông tin, tên chủ tài khoản và tên ngân hàng, có Mã ngân hàng số tài khoản Đúng. Vậy mà chuyển tiền nó vẫn báo Complete. Liệu có mất tiền ko nhỉ, đang lo quá.
xác định là mất 1 mớ tiền chuyển từ $ sang VND và từ VND ngược về $ nha, 2 3 ngày nữa ngân hàng nó refund lại paypal cho cậu

tùy từng ngân hàng nhưng nếu sai tên nó sẽ refund lại và cậu sẽ mất một số tiền gọi là phí chuyển đi chuyển lại

thanks nhé !.........................

Hỏi thêm câu nữa, vì thấy quái quái. Mình có làm việc với một og Việt kiều bên MỸ, mấy hôm trước hắn có sent mình 30 $ , paypal có báo pending và giữ tiền 21 ngày ( hiện nút Issue refund ) , thấy thế nên mình ấn Issue refund trả lại tiền, rồi hôm sau hắn gửi lại cho mình, lần gửi thứ 2 này thì hoàn toàn OK. Nhưng đến lần gửi 3 là hôm nay thì lại xuất hiện thông báo như lần 1. THông báo như sau :

Mong ae giúp đỡ. Thanks !

Hỏi thêm câu nữa, vì thấy quái quái. Mình có làm việc với một og Việt kiều bên MỸ, mấy hôm trước hắn có sent mình 30 $ , paypal có báo pending và giữ tiền 21 ngày ( hiện nút Issue refund ) , thấy thế nên mình ấn Issue refund trả lại tiền, rồi hôm sau hắn gửi lại cho mình, lần gửi thứ 2 này thì hoàn toàn OK. Nhưng đến lần gửi 3 là hôm nay thì lại xuất hiện thông báo như lần 1. THông báo như sau :

View attachment 28711

Do ông Tây đó send cậu dưới dạng service nên paypal hold tiền của cậu 21 ngày nếu ko có kiện cáo gì, hoặc 3 ngày (sau khi cậu add tracking và bên kia xác nhận deliver) thì tiền sẽ complete, còn lần trc cậu refund lại và ông Tây đó gửi lại thì ông ấy gửi dưới dạng gửi cho cá nhân, ko phải service nên tiền vào thẳng blance của caụa

Do ông Tây đó send cậu dưới dạng service nên paypal hold tiền của cậu 21 ngày nếu ko có kiện cáo gì, hoặc 3 ngày (sau khi cậu add tracking và bên kia xác nhận deliver) thì tiền sẽ complete, còn lần trc cậu refund lại và ông Tây đó gửi lại thì ông ấy gửi dưới dạng gửi cho cá nhân, ko phải service nên tiền vào thẳng blance của caụa

ok, thanks cậu .......................................

02 ngày đã completed rồi nè :binhsua141:
attachment.php

Attachments

2.6 KB · Views: 132

View attachment 28711

tình trạng này do acc cậu mới và ông kia send dứoi dạng good hoặc server ( dịnh vụ và hàng hóa ) lên paypal giữ lại 21ngày

- - - Updated - - -

02 ngày đã completed rồi nè :binhsua141:
attachment.php
thường chỉ 24 h và 72h làm gì 48 giờ complet ha? cậu ?

tình trạng này do acc cậu mới và ông kia send dứoi dạng good hoặc server ( dịnh vụ và hàng hóa ) lên paypal giữ lại 21ngày

- - - Updated - - -

thường chỉ 24 h và 72h làm gì 48 giờ complet ha? cậu ?
thường trong vòng 48h là comp, mình rút toàn tầm 30h là comp

Chủ topic cho hỏi. Thông thường bạn rút tiền về Bank, khi paypal báo Complete thì bao giờ tài khoản Bank của bạn nhân được tiền. Mình thì mãi chưa được.
mình cũng giống bạn này. Không biết bh mới về bank. Cái này là do bank hay do pp vậy

- - - Updated - - -

sao lại vậy nhi???:binhsua160:
E cũng bị giống vậy a ơi. Đang cần tiền nộp học mà ko kịp nộp rồi,

mình cũng giống bạn này. Không biết bh mới về bank. Cái này là do bank hay do pp vậy
khoảng 3 ngày thôi bạn . cái này do bank nhá . khi paypal complet là nó đã chuyển tiền rồi . tiền sẽ về bank trung gian sau đó mới về bank vn . việc tiền không về rất có thể cậu điền sai tên hoặc số bank

sax chuyen la that minh rut toan 24h la complet thoi chuyen nay co ve moi day

TÌnh hình sau 10 hôm kể từ ngày rút tiền bị lỗi vẫn không thấy tiền quay về tài khoản Paypal. Gửi mail cho paypal thì chỉ nhận được những câu trả lời tự động. Không biết giờ nên làm gì nữa. Cos cách nào các bạn bầy cho mình với . Thanks !

TÌnh hình sau 10 hôm kể từ ngày rút tiền bị lỗi vẫn không thấy tiền quay về tài khoản Paypal. Gửi mail cho paypal thì chỉ nhận được những câu trả lời tự động. Không biết giờ nên làm gì nữa. Cos cách nào các bạn bầy cho mình với . Thanks !
nếu thế phải 2 tuần cậu nhá

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,026
Latest member
ngannguyennb

Most discussed of week

Most discussed of week

Back