• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Suggest Paypal limit, Tài khoản Gmail limit theo

Mới cuỗm đc của PP 20tr$ mai làm cái event :p

Ko phải PP ngu, công việc check choác là do con bot PP tạo ra, chương trình thì biết éo j cảm xúc của ae bị nó limit
vậy mà khi call rồi mail đến dăm lần bọn nó chỉ trả lời là :" tao xin lỗi, nhưng tk của mày k thể phục hồi vì lý do bảo mật " haizzz......

Paypal limit là auto cả. chả ai ngồi rảnh mà quan sát hàng ngàn giao dịch trên thế giới trong 1s đây.
Cũng có khi những j bất thường sẽ đưa trong một danh sách chờ kiểm duyệt còn một số trường hợp thì auto limit lun

vậy mà khi call rồi mail đến dăm lần bọn nó chỉ trả lời là :" tao xin lỗi, nhưng tk của mày k thể phục hồi vì lý do bảo mật " haizzz......
reply vào mặt nó "fắc du bít"

Chuẩn ,gọi mấy cái toàn không thể vì lý do bảo mật,vl PP

Chuẩn ,gọi mấy cái toàn không thể vì lý do bảo mật,vl PP
Thế thì nó mới ôm đc tiền của ae mình gửi bank ... :-<

PP nó check đc cả ổ cứng cơ à? Thế mà sao bọn nó check ngu thế nhỉ? PP mình chỉ dùng trên 1 máy mình thôi, ko có tiền bẩn, chỉ có bất thường ở chỗ acc tạo đc 3 năm lần này mới with về bank lần đầu tiên --> CLOSED luôn acc --> vãi cả linh hồn...

P/s: ko phải PP dùng gmail bị lock đâu nhé, PP mình bị closed là dùng yahoo >.<
Tiền ở đâu ra mà bác with về bank? Sao bác biết/CM tiền đó không bẩn?

Hoặc khả năng là PP phát hiện account bác có liên quan đến account PP nào khác có balance âm / limited

Hoặc bác tạo > 1 account cùng loại

Hoặc bác bán hàng hoá "risk" hoặc vi phạm TOS, Agreements (cái này phạm vi khá rộng)

Vì lý do bảo mật PP không cung cấp lý do... cụ thể :D

Vì nếu nó nói lý do thì các bác lại tạo ra account Paypal khác (tên giả chẳng hạn) mà trong khi nó không muốn bác dùng dịch vụ của nó nữa.

Hoặc khả năng là PP phát hiện account bác có liên quan đến account PP nào khác có balance âm / limited

Hoặc bác bán hàng hoá "risk" hoặc vi phạm TOS, Agreements (cái này phạm vi khá rộng)

Thánh xuất hiện rồi :p

lý do bảo mật ở đây là con bot nó check những gì những gì để đưa tình trạng acc bị limit, nói ra thì chắc có nhiều tut pass limit lắm :D

Vì nếu nó nói lý do thì các bác lại tạo ra account Paypal khác (tên giả chẳng hạn) mà trong khi nó không muốn bác dùng dịch vụ của nó nữa.
tiền từ ads trên site ---> có bẩn ko? mình chỉ nhận tiền từ ads trên site, ko có bất kỳ nhận từ chỗ nào khác...
3 năm nay chỉ dùng 1 acc đó thôi, và lần này cũng là lần đầu tiên with về bank <--- nghi ngờ đây là vấn đề duy nhất nó cho là bất thường
chỉ dùng acc để mua và giờ ra hạn domain host ở godaddy, ko có bất kỳ buôn bán nào liên quan đến hàng hóa cả...
tạo 1 acc cùng loại thì có nhưng chưa bao giờ dùng, nếu nó lock vì vấn đề này thì lock từ lâu rồi chả chờ đến bây giờ vì cái acc clone kia tôi lâu lắm rồi ko log vào...

cậu hãy cười hả hê khi cậu ko dùng PP, còn nếu cậu có dùng PP thì đừng vội cười... Cậu hãy hiểu là cậu đang ở VN chứ ko phải ở US...

Last edited:
100 Gmail ko liên quan gì PP nó cũng Disabled hết nè :(

gmail mà very thì ok không vân đề gì nhé

gmail mà có phone ver rồi thì ko sao cả...

tiền từ ads trên site ---> có bẩn ko? mình chỉ nhận tiền từ ads trên site, ko có bất kỳ nhận từ chỗ nào khác...
3 năm nay chỉ dùng 1 acc đó thôi, và lần này cũng là lần đầu tiên with về bank <--- nghi ngờ đây là vấn đề duy nhất nó cho là bất thường
chỉ dùng acc để mua và giờ ra hạn domain host ở godaddy, ko có bất kỳ buôn bán nào liên quan đến hàng hóa cả...
tạo 1 acc cùng loại thì có nhưng chưa bao giờ dùng, nếu nó lock vì vấn đề này thì lock từ lâu rồi chả chờ đến bây giờ vì cái acc clone kia tôi lâu lắm rồi ko log vào...

cậu hãy cười hả hê khi cậu ko dùng PP, còn nếu cậu có dùng PP thì đừng vội cười... Cậu hãy hiểu là cậu đang ở VN chứ ko phải ở US...
- Có khả năng là thằng trả tiền Ads báo cáo với PP là bạn gian lận gì đó (tất nhiên là Proof đầy đủ)
- Tài khoản / tên tk bank trùng với 1 account Paypal có vấn đề khác
- Thằng Ads chơi tiền bẩn gởi cho cậu, nó có khả năng mua PP giá rẻ mạc (rửa tiền) hoặc nhờ ai đó gởi tiền bẩn cho cậu. Dù PP có lẽ kô hold trường hợp này vì quá hạn 60 days refund/chargeback nhưng theo điều tra thì tiền bẩn
- IP trên PP của cậu dính với PP bị limited khác?

PP không lock liền tài khoản mà nó khôn ngoan hơn cậu tưởng, nó chỉ lock khi đến 1 điểm quan trọng. Con bot PP sẽ lock tự động sau đó sẽ có người thật review. PP nhiều công cụ mạnh để tìm ra vấn đề. Người nhà làm bên PP Nebraska sau này chuyển về làm bên PP San Jose, CA. Tớ được biết trụ sở chuyển về Singapore.

Tớ chả cười hả hê gì hết, tớ cũng không biết rõ trường hợp của cậu lắm vì thực ra cậu cũng không nói quá chi tiết về trường hợp PP locked cậu và với lý do đó tất nhiên cũng không ai giúp được cậu đâu. Phía sau có những câu chuyện chúng ta không biết được.

Tớ không chỉ dùng PP mà còn dùng PP US hơn 10 năm trước và tất nhiên bank US tên tớ và hợp pháp vì lúc đó PP chưa cho VN nhận tiền, sau này PP cho nhận tiền thì dùng PP VN mà là PP Business khi nhận tiền người chuyển chỉ thấy tên Business không thấy tên thật như Premier và Personal.

VN mình nhiều người dùng tiền bẩn quá nên PP để ý cao độ, dễ hiểu thôi vì rủi ro cao lợi nhuận nhỏ xíu kể cả so với Malaysia hay Thailand hay Indonesia, các bác phạm lỗi nhỏ PP nước khác kô khoá nhưng VN thì khác.

gmail mà có phone ver rồi thì ko sao cả...
Cái này có lẽ đúng... thực ra mình cũng có nhiều Gmail chưa verified Phone, nhiều năm trước cũng dùng bình thường không sao, lâu lâu nó đòi add phone nhưng kệ hehe

- Có khả năng là thằng trả tiền Ads báo cáo với PP là bạn gian lận gì đó (tất nhiên là Proof đầy đủ)
- Tài khoản / tên tk bank trùng với 1 account Paypal có vấn đề khác
- Thằng Ads chơi tiền bẩn gởi cho cậu, nó có khả năng mua PP giá rẻ mạc (rửa tiền) hoặc nhờ ai đó gởi tiền bẩn cho cậu. Dù PP có lẽ kô hold trường hợp này vì quá hạn 60 days refund/chargeback nhưng theo điều tra thì tiền bẩn
- IP trên PP của cậu dính với PP bị limited khác?

PP không lock liền tài khoản mà nó khôn ngoan hơn cậu tưởng, nó chỉ lock khi đến 1 điểm quan trọng. Con bot PP sẽ lock tự động sau đó sẽ có người thật review. PP nhiều công cụ mạnh để tìm ra vấn đề. Người nhà làm bên PP Nebraska sau này chuyển về làm bên PP San Jose, CA. Tớ được biết trụ sở chuyển về Singapore.

Tớ chả cười hả hê gì hết, tớ cũng không biết rõ trường hợp của cậu lắm vì thực ra cậu cũng không nói quá chi tiết về trường hợp PP locked cậu và với lý do đó tất nhiên cũng không ai giúp được cậu đâu. Phía sau có những câu chuyện chúng ta không biết được.

Tớ không chỉ dùng PP mà còn dùng PP US hơn 10 năm trước và tất nhiên bank US tên tớ và hợp pháp vì lúc đó PP chưa cho VN nhận tiền, sau này PP cho nhận tiền thì dùng PP VN mà là PP Business khi nhận tiền người chuyển chỉ thấy tên Business không thấy tên thật như Premier và Personal.

VN mình nhiều người dùng tiền bẩn quá nên PP để ý cao độ, dễ hiểu thôi vì rủi ro cao lợi nhuận nhỏ xíu kể cả so với Malaysia hay Thailand hay Indonesia, các bác phạm lỗi nhỏ PP nước khác kô khoá nhưng VN thì khác.
thì tôi nói rồi đó, nếu cậu có bank ở US và hợp pháp thì sẽ chẳng lo gì cả, ở VN thì mới coi chừng, vì vấn nạn chung là người dùng PP ở VN đã bị PP để ý ở mức độ rất cao >.<

Trước hết tôi cảm ơn cậu vì reply của cậu rất chi tiết và có ý giúp tôi, tiện tôi cũng xin nói thêm những ý cậu chỉ ra ở trên:
Tài khoản / tên tk bank trùng với 1 account Paypal có vấn đề khác
Cái này thì chắc là ko vì mình dùng PP chưa with về bank lần nào và cũng ko cho ai mượn bank để with
2 cty mình nhận tiền là EXADS (exoclick) và x19 Limited (adf.ly) --> 2 cty lớn và uy tín và số tiền mình nhận mỗi tháng cũng ko nhiều 1 thằng hơn 20$, 1 thằng hơn 10$ --> chắc cũng ko để cho là gian lận :-/
Như mình nói ở trên, nếu là tiền bẩn thì 2 cty mà mình đang nhận tiền sẽ sập :-??
IP trên PP của cậu dính với PP bị limited khác?
Mình khẳng định là mình chỉ chơi 1 acc, còn vấn đề IP thì ko biết đc vì tệ hại 1 điều là ở VN là dynamic IP >.<

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom