paypal limit hơn 2 năm,ko rút tiền về được

ngocduc2809

Banned
Reactions
170
MR
0.000
mình có cái acc pp bị limit 2 năm rồi,do bị dính cái giao dịch gì đó mà tới jo vẫn ko rút tiền về được
ai giải quyết dc,tặng 10$ trong acc

nếu có tiền thì không mail của nó đâu! yên tâm đi! h các bạn vào with bình thường miễn sao qua 180 ngày là đuọcư! không cần mail của nó bạn àh! ko tin các bạn cứ vào without cho mình! nếu không đuọc mình bù tiền đó cho! hehhehee

hpm1980

Newbie
Reactions
6
MR
0.000
this limitation cannot be appealed ( hạn chế này không có thể được kháng cáo-Google dich

[h=3]TK bị khóa vĩnh viễn[/h][h=3]xin chia buồn [/h][h=3][/h]

mình có cái acc pp bị limit 2 năm rồi,do bị dính cái giao dịch gì đó mà tới jo vẫn ko rút tiền về được
ai giải quyết dc,tặng 10$ trong acc
pp đã thông báo cho rút tiền rồi nha bạn. giờ chỉ việc rút và chờ tiền về bank thui

- - - Updated - - -

pro ngocduc2809 reply mình phát

mình có cái acc hqua chuyển tiền về acc mình. nhưng do thằng bạn mình ( chủ acc ) nó ko biết nên nó mở tranh chấp. mình vừa bảo nó xong, nó bảo canled tranh chấp từ hqua rồi mà mình chưa thấy mail báo về, nó bảo cũng chưa thấy mail thông báo là đã canled tranh chấp. có bác nào có cách chữa ca này không. giúp mình với

mình có cái acc hqua chuyển tiền về acc mình. nhưng do thằng bạn mình ( chủ acc ) nó ko biết nên nó mở tranh chấp. mình vừa bảo nó xong, nó bảo canled tranh chấp từ hqua rồi mà mình chưa thấy mail báo về, nó bảo cũng chưa thấy mail thông báo là đã canled tranh chấp. có bác nào có cách chữa ca này không. giúp mình với
pm yahoo mình đi...........

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,257
Latest member
devtest123

Most discussed of week

Most discussed of week

Back