• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Report Paypal limit account không rõ lý do, scam scam scam

DCK

Junior
Reactions
152
MR
0.000
Mình sài paypal account này từ năm ngoái, hơn 3 năm trước có sài paypal bị limit 180 days, năm ngoái 2012 hồi tháng 8 lập account khác trùng tên và địa chỉ nghĩ không sao vì vn mình trùng tên nhiều.

Account mình chỉ giao dịch bán đồ cho tây, chưa bao giờ bị sao cả, tiền rút về bank bình thường bao lâu nay. Trung bình hàng tháng nhận 200$ - 400$ thôi.

Biết là có bão nhưng ko nhận được email nên an tâm. Vừa login vào thì thấy đã bị limited, ko có steps để giải quyết haizzz paypal. Mà lại ko có email báo mới haizzz, đcm nó

Đề nghị anh em MMO vn tẩy chay thằng paypal này ko chơi nữa cho nó biết mùi dân việt mình

nhiều trang web chỉ chấp nhận paypal, nói như bác thì ăn cám :D

Mình sài paypal account này từ năm ngoái, hơn 3 năm trước có sài paypal bị limit 180 days, năm ngoái 2012 hồi tháng 8 lập account khác trùng tên và địa chỉ nghĩ không sao vì vn mình trùng tên nhiều.

Account mình chỉ giao dịch bán đồ cho tây, chưa bao giờ bị sao cả, tiền rút về bank bình thường bao lâu nay. Trung bình hàng tháng nhận 200$ - 400$ thôi.

Biết là có bão nhưng ko nhận được email nên an tâm. Vừa login vào thì thấy đã bị limited, ko có steps để giải quyết haizzz paypal. Mà lại ko có email báo mới haizzz, đcm nó

Đề nghị anh em MMO vn tẩy chay thằng paypal này ko chơi nữa cho nó biết mùi dân việt mình
tẩy roài lấy gì sống

tẩy chai nó nhiều ông trên mmo đói :D nhất là pro offer :D

"năm ngoái 2012 hồi tháng 8 lập account khác trùng tên và địa chỉ nghĩ không sao vì vn mình trùng tên nhiều."
:oops:

"Đề nghị anh em MMO vn tẩy chay thằng paypal này ko chơi nữa cho nó biết mùi dân việt mình" nó tha không tẩy chay dân VN thì thôi còn đòi tẩy chay nó.

"Đề nghị anh em MMO vn tẩy chay thằng paypal này ko chơi nữa cho nó biết mùi dân việt mình" nó tha không tẩy chay dân VN thì thôi còn đòi tẩy chay nó.
Mình cần nó hơn là nó cần mình bác ợ

Bác cứ tẩy chay đi... em thì làm ăn nghiêm chỉnh đàng hoàng sợ cái gì

Người nước ngoài chỉ thích trả qua PP thôi nhé, bác cứ kêu khách hàng chuyển WMZ hay PM hay MB cho bác haha

Bị PP thịt là đúng rồi than khóc gì, có oan đâu mà kêu vì 180 days là không đc phép tạo PP nữa và PP kô cho tạo nhiều accounts như thế này đâu

Bán VPN hay License Windows/Office à? Nếu vậy cũng đâu có oan

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,971
171,043
Latest member
vesinhquan1namhu
Back
Top Bottom