Help Paypal limit 180 days

TAKASHO

Hero
Verified
Reactions
478
MR
1.353

Chào mọi người mình có sử dụng paypal nhận tiền từ net offer và có bán cho các dịch vụ , paypal chính chủ nhưng không biết lý do vì sao bị limit 180 ngày coi như xong cái ac rồi , mọi người cho mình hỏi cách sử dụng cho an toàn , tránh những cái limit này với :(

cái chính limit là send tiền nhiều từ tk này qua tk khác bằng cách trốn phí của nó . send nhiều lần nó sẽ nghi ngờ . khi nào đủ điều kiện của nó . thì tự nhiên nó sẽ ko cho bạn xử dụng . nên hạn chế send tiền . chỉ bán tiền bằng cách oder các site bán hàng . !

cái chính limit là send tiền nhiều từ tk này qua tk khác bằng cách trốn phí của nó . send nhiều lần nó sẽ nghi ngờ . khi nào đủ điều kiện của nó . thì tự nhiên nó sẽ ko cho bạn xử dụng . nên hạn chế send tiền . chỉ bán tiền bằng cách oder các site bán hàng . !
một câu trả lời rất hữu ích và thêm chút kinh nghiệm cho mình

mình xin cảm ơn rất nhiều

View attachment 109531

Chào mọi người mình có sử dụng paypal nhận tiền từ net offer và có bán cho các dịch vụ , paypal chính chủ nhưng không biết lý do vì sao bị limit 180 ngày coi như xong cái ac rồi , mọi người cho mình hỏi cách sử dụng cho an toàn , tránh những cái limit này với :(
Chỉ có những cách sau này :
1) a order hàng site
2) rút về bank
3) hạn chế sent mua và bán.
V.v......
Chúc a thành công và kiếm nhiều tiền.

E vẫn ở bên anh mỗi khi paypal limit nhé.

Order hàng mà làm liên tục hoặc nhiều address thì cũng 180 days no step, nhất là PP VN

cách nào cũng ngủm củ tỏi nhỉ , mà ac mình bị limit khả năng do sell dạng free nhiều quá , tại net về là toàn bán cho dịch vụ ít khi rút về bank , giờ thử cách chỉ rút về bank xem có khả thi hơn không

cách nào cũng ngủm củ tỏi nhỉ , mà ac mình bị limit khả năng do sell dạng free nhiều quá , tại net về là toàn bán cho dịch vụ ít khi rút về bank , giờ thử cách chỉ rút về bank xem có khả thi hơn không
Theo mình thấy ko hẳn nha bạn, tùy vào mức độ số lượng, mô hình kinh doanh. Mình sell family , nhiều PP, nhiều năm ko vấn đề gì. Có rất nhiều Net nhận tiền từ nhà quảng cáo sau đó pay family có khi 1 cục 10.000 USD chưa kể nó pay cho toàn TG ( Freedom youtube, exo v..v... và rất nhiều ), đến giờ nó vẫn pay ầm ầm đó sao. Đa số các bạn ko ghi note or lạm dụng note quá lộ liễu nên nó chộp thoai. Chỉ thấy mỗi nguồn cheat Net là nên chuyển goods. Còn nhận Net cứ chuyển dạng sharing profit bt chả vấn đề

t cũng vừa nhận đc mail limit như của bạn, acc từ 2012 toàn nhận tiền từ net offer, chủ yếu with bank. hôm rồi nhận đc ít nên sell cho mấy ng trên 4rum, toàn bắt send family ( t có bảo là send có fee t chịu mà họ k đồng ý ) . giờ làm acc limit 180 days :((

Lách kiểu gì chả chết, mấy cái đầu ở đây mà hơn bọn security của PP thì thành thánh cmnr.

Đang sợ nó dùng AI như alibaba thì móm cả đám, khà khà:rolleyes:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,427
169,772
Latest member
dataanalyticsvsb

Most viewed of week

Most viewed of week

Back