Suggest Paypal lại có bão

MynameUS

Senior
Reactions
258
MR
0.227
Chat with me via Skype
Sáng ra nhận được ngay quả limit gần 20 acc Paypal unver. Nản quá các cụ ạ, mỗi acc có lẻ tẻ 15-30$. Limit 2 step: add card và proof address. Các cao nhân tư vấn cho cách gom tiền với ạ. Bỏ thì tiếc quá.

mánh mung gì, 6 năm nay giờ mới dính thôi, mánh đc với Paypal đã là thánh roài
thấy bác khoe 6 năm thế thì ko cho ăn mít hơi uổng.Cái gì cũng phải thay đổi , khắc khe hơn chứ có giống nhau ngày nào vs ngày nào đâu ? 6 năm trước PP có backlist VN ko ? Hum qua nó ko update hum nay update rune mới thế thì 6 năm có bằng 1 ngày như thế ko ? Tự mình tìm tìm thêm nhé !

jimymmak

Senior
Reactions
244
MR
0.000
Follow me on Facebook
Theo kinh nghiệm của mình nên bỏ đi.
Nó limit chùm kiểu đó là có cơ sở hết rồi. add vào hết cả từng đó acc thì mất thêm đống tiền cc và proof.
còn thích thì cứ thử gỡ 1 acc xem ntn. gỡ từng acc
thấy bác khoe 6 năm thế thì ko cho ăn mít hơi uổng.Cái gì cũng phải thay đổi , khắc khe hơn chứ có giống nhau ngày nào vs ngày nào đâu ? 6 năm trước PP có backlist VN ko ? Hum qua nó ko update hum nay update rune mới thế thì 6 năm có bằng 1 ngày như thế ko ? Tự mình tìm tìm thêm nhé !
bác này cũng buôn acc nhỉ. có thể bác sẽ là ng tiếp theo :D

Theo kinh nghiệm của mình nên bỏ đi.
Nó limit chùm kiểu đó là có cơ sở hết rồi. add vào hết cả từng đó acc thì mất thêm đống tiền cc và proof.
còn thích thì cứ thử gỡ 1 acc xem ntn. gỡ từng acc

bác này cũng buôn acc nhỉ. có thể bác sẽ là ng tiếp theo :D
Mình cũng có ý này nhưng khổ nỗi đang lo cái proof address. Ko biết giờ mà sửa có sao ko hả bác?

TempleAsian

Verified
Reactions
338
MR
0.000
Follow me on Facebook X.com
2 hôm nay em chưa dám login PP chưa có mail báo limit nhưng không send được tiền :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,808
176,249
Latest member
thienvc7000

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week