• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Suggest paypal không nhận được tiền

phuonglam1

Senior
Reactions
233
MR
0.000
Tình hình là tự nhiên từ ngày 5/4 đến nay acc Paypal của mình ko nhận được tiền. không biết lý do tại sao nữa. ae ai biết có thể nói cho mình biết lý do tại sao ko.
Mình Login thì acc vẫn bình thường không có vấn đề gì cả, chỉ là không nhận tiền được. thử withdraw vẫn ok. không biết bị làm sao nữa mong ae trợ giúp. bị gì lạ vậy? thanks

cậu mua $1-2 trên 4rum hoặc lấy acc khác chuyển sang xem có nhận đc ko? chắc gặp site fake paid rồi :)

vấn đề tại Paypal bạn ak. mình vừa thử rút tiền từ neobux vẫn ko được bạn ak, ko biết lý do tại sao nữa :(

mới nhờ bạn mình sent thử dạng personal thì nhận bình thường còn dạng Service thì không nhận được tiền . ai biết là bị gì ko :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,946
171,018
Latest member
hypercorevn

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom