Suggest Paypal không cho rút tiền và gửi tiền

Hollowman

Junior
Reactions
72
MR
0.286
Paypal của mình hoạt động bình thường, nhưng lần nhận tiền cuối cùng là sáng 8/6, nay đã tối 9/6
Mọi khi mình chờ nữa ngày rồi rút bình thường mà tối nnay nhận ra gửi tiền cũng không được nốt, không biết bị gì?
Hay là phải chờ thêm mới được hả các bác??

Paypal của mình hoạt động bình thường, nhưng lần nhận tiền cuối cùng là sáng 8/6, nay đã tối 9/6
Mọi khi mình chờ nữa ngày rồi rút bình thường mà tối nnay nhận ra gửi tiền cũng không được nốt, không biết bị gì?

Lần cuối bạn nhận tiền đó từ đâu, từ platform có ok không, hay từ nguồn đen bị paypal giới hạn, nếu là từ cá nhân thì tài khoản ng gửi có trong sạch ko, hay cũng nằm trong danh sách đen của paypal thì nó sẽ tự động limit tài khoản của bạn nhé,

Lần cuối bạn nhận tiền đó từ đâu, từ platform có ok không, hay từ nguồn đen bị paypal giới hạn, nếu là từ cá nhân thì tài khoản ng gửi có trong sạch ko, hay cũng nằm trong danh sách đen của paypal thì nó sẽ tự động limit tài khoản của bạn nhé,
ko có limit gì bạn ơi, paypal hoạt động bt, lần cuối mình nhận tiền là từ paypal của bạn mình là 8/6, nhưng đến h vẫn ko rút và làm gì đc :(

Announcements

Forum statistics

Threads
418,683
170,777
Latest member
linkiwinfun

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back