• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Suggest Paypal khi đăng ký chưa VER phần sending đã được Completed

huuhieucda44

Senior
Reactions
237
MR
0.000
Như tiêu đề mình đăng ký được vài TK paypal, khi đăng ký xong phần sending đã được Completed. Như vậy ko cần VER nữa cũng ko bị giới hạn gửi phải không? Nếu ko cần withdraw thì có thể coi như đã VER được 1/2 chưa?

Chưa Veri là chưa Veri, sao lại vừa Veri lại vừa không Veri ???

Như tiêu đề mình đăng ký được vài TK paypal, khi đăng ký xong phần sending đã được Completed. Như vậy ko cần VER nữa cũng ko bị giới hạn gửi phải không? Nếu ko cần withdraw thì có thể coi như đã VER được 1/2 chưa?
ver là xác thực tài khoản chính chủ.

ver hay chưa ver thì chức năng như nhau, chưa ver có vài hạn chế về with bank

Tài khoản unver thì có nhiều hạn chế hơn tk đã ver nhé :)

Nên veri để sử dụng tốt hơn :)

ý mình hỏi là là nó báo như vậy thì send thoải mái đúng ko? không bị giới hạn tiền gửi 500$ hay 1000$ như các TK khác chưa VER
Còn withbank thì vẫn bị giới hạn

Mục sending and withdraw limit: view limit kick vô chữ view limit mà xem
Nằm bên cạnh cái chỗ để chữ Unverified ý

Hình ảnh đây, nếu mình ko withbank thì ko cần VER thì cũng ko bị hạn chế gửi đi đúng ko?

vậy thì ok không bị nữa

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,907
170,979
Latest member
nhadathoangviet
Back
Top Bottom