• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Solved Paypal - Hướng dẫn giải quyết "Verify identity"

Cám ơn B @animax1991. Đã Restored sau 10p call. Tksssss

Em cũng deck biết số em sao.
Sao kê như này còn bị ăn cái reject trên.

View attachment 77510
View attachment 77511

Em cũng deck biết số em sao.
Sao kê như này còn bị ăn cái reject trên.
Cần giúp thì Inbox mình, mình giúp miễn phí! Cái sao kê ACB là 1 cái sao kê rất tệ, với PP thì nó gần như ko có giá trị vì:
  • Không có address
  • Không có Tên, Số thẻ rõ ràng
  • Nhìn tờ giấy như tờ giấy lộn.
  • Đối với bọn nước ngoài mộc đỏ ko có giá trị lắm đâu. Bên đó nó xài chữ ký số, hóa đơn nó chả có cái nào có mộc đỏ cả đâu.

Mình fake Viettinbank, có song ngữ luôn nên up phát được luôn :)
Chính xác, ko cần dùng giấy tờ thật làm mẹ gì cả vì giấy tờ thật mà như giấy của ACB thì cũng vứt.

Chính xác, ko cần dùng giấy tờ thật làm mẹ gì cả vì giấy tờ thật mà như giấy của ACB thì cũng vứt.

Do acc nhé, mình ACB statement tiếng việt vẫn ok.

Do acc nhé, mình ACB statement tiếng việt vẫn ok.
Bạn nhìn bank statement của mấy ngân hàng nước ngoài xong sẽ hiểu tại sao cái của thằng ACB nó tệ!
Quan trọng ko phải là tiếng Việt hay tiếng Anh!

Bạn nhìn bank statement của mấy ngân hàng nước ngoài xong sẽ hiểu tại sao cái của thằng ACB nó tệ!
Quan trọng ko phải là tiếng Việt hay tiếng Anh!

Tớ mới verify PP hồi tháng 4 đây. Nó accept nhé. Lúc cậu kêu ACB làm statement cậu bảo làm bản english nhé.

Mấy bác cho hỏi mình định dùng cách này đổi tên PP dc ko nhỉ. chỉ khác tên và tên đệm , cùng họ :). Lúc bấm vào đổi tên có 3 dòng k bik chọn dòng nào

2 ngày rồi từ khi sent tài liệu cho nó mà chưa thấy tăm hơi j ráo, vẫn còn In Progress, thằng Paypal này ém hàng lâu kinh.

In progress là nó đang xử lý phải ko nhỉ

Last edited:
Bây giờ upload tài liệu chính chủ xong, chỉ call nó mới giải quyết thôi, các bạn không biết thế nào chứ của mình ngâm 1 tháng, nhận được toàn mail tự động, fax trực tiếp qua mỹ thì báo file mờ không xem được ( mẹ nó giấy trắng chư đen kèm máy fax chuyên dùng mà nó bảo không xem được ức vãi đái), sau cùng nhờ mod call 3 lần phải ngồi trực nó yêu cầu cái gì upload cái đó, bây giờ bọn paypal khó ăn lắm ( củng tuỳ gặp nhân viên có bận chơi game không, chơi poke nhìn sơ qua thôi cho qua) gặp mấy đứa khó thì xong luôn

CN làm việc tới 5h chiều giờ Sing là khoảng 4h VN.
CN có lần gọi phải chờ 10p

vãi, trình English cùi wa nghe ko kịp, cuối cùng chỉ OK OK OK.. chờ 24-48 h tiếp rồi bye :D. Shit

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,908
170,981
Latest member
letuanred
Back
Top Bottom