paypal hết 180 ngày mà vẫn chưa hết limit,pro nào giúp

ngocduc2809

Banned
Reactions
170
MR
0.000
pro nào chỉ dùm sao tài khoản pp của mình bị limit hơn 1 năm rồi mà vẫn chưa thể chuyển tiền,pro nào chỉ mình với,pp nó vẫn báo là bị limit<a

zay hết limit rồi mà vẫn ko chuyến tiền đi được hả,mình ko có thẻ visa
zay là coi chư bỏ lun hả mấy pro

Bạn cứ add bank vào rồi rút về thôi, không cần phải visa đâu.

- - - Updated - - -

Bạn cứ add bank vào rồi rút về thôi, không cần phải visa đâu.

Của em cũng bị thế,em muốn xóa tài khoản đó, để vef tài khoản pp khác bằng thể visa đã vef trước được ko bro ? thanks all

làm sao để bik mình có bị limit hay ko ??? xin lỗi mình là newbie nên chưa biết mấy cái này

thế cái hình trên của chủ thớt là còn limit mà sao ko thấy có chỗ nào màu đỏ thế ??

mình đã hết limit nhưng mà ko chuyển tiền di dc
hình như chỉ cho rút tiền về bank,mới biết nè

thế cái hình trên của chủ thớt là còn limit mà sao ko thấy có chỗ nào màu đỏ thế ??

pp bây giờ limit k có hiện chữ màu đỏ trên trang chủ đâu bạn, muốn biết có bị hay k lúc log in vào pp nó sẽ thông báo, hoặc vào send payments có chữ màu vàng ghi limit đó

- - - Updated - - -

pp bây giờ limit k có hiện chữ màu đỏ trên trang chủ đâu bạn, muốn biết có bị hay k lúc log in vào pp nó sẽ thông báo, hoặc vào send payments có chữ màu vàng ghi limit đó

Có thấy báo Limit gì đâu ta, Cậu vào Resolution Center rồi chụp cái ảnh show lên đây coi thử đi ;))
mình ko thấy vấn đề ji,nhưng mà ko chuyển tièn hoặc add bank ji dc hết
nó cứ báo là limit khi add bank với chuyển tiền ko

Không hết đâu nhưng có thể rút tiền về NH bạn nhé, rút xong thì tạo TK khác mà dùng

Trong hình của thớt nói rõ là không thể withdraw với cái dấu đỏ to đùng kìa, mọi người không thấy hay sao mà cứ phán là được thế???

Acc này bị Closed vĩnh viên nha! Không có cách nào khác đâu! Nếu acc còn trên 5$ thì withdraw về bank đi! Tại phi with là 60k. Còn <= 5$ thì bỏ cái acc luôn là vừa! Nói thật với thớt là như vậy! Mấy vụ này mình gặp hoài!

Trong hình của thớt nói rõ là không thể withdraw với cái dấu đỏ to đùng kìa, mọi người không thấy hay sao mà cứ phán là được thế???

bạn nói vậy là bạn chưa gặp trường hợp này trong thực tế rồi, qua 180 day vẫn rút được dù dấu đỏ dấu xanh gì

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,898
172,986
Latest member
qanh208

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week