Paypal deny tiền gởi từ Quiz

thetrue

Junior
Reactions
8
MR
0.000
Vừa nhận được mail của Quiz báo là Paypal deny tiền từ Quiz, ai gặp trường hợp này phải làm sao đây ạ?
Như trong mail, 15 ngày sau nữa Quiz mới thanh toán số tiền này hả các bro?
--

Thay qua dùng WMZ và sau 15 ngày làm việc nó sẽ gửi lại lần 2. Ko thay thì cứ đợi hoài nhìu khi tiền ko về !

Sang WMZ đi còn nếu kiên trì Paypal thì with cho mình :p

có thấy nút tải đâu nhỉ, thím cho em cái link load soft đi :D
tạo tài khoản rồi nâng cấp lên mới cài vào được máy, còn không thì dùng giao diện web cũng dc

nâng cấp thì có gì hơn thím, em mõi tháng đc có mấy trăm có cần nâng cấp không
nâng cấp hướng dẫn đầy trên mạng mà. Nâng cấp thì mới nhận dc nhièu tiền

WMZ đi thớt ơi, tiền về bán Rate cũng cao mà, đỡ limit này nọ

paypal ăn rồi có bác than dính limit suốt mà sao vẫn có nhiều bác đâm đầu vào vậy ta, dùng WMZ rate cao mà không lo limit gì cả

upgrade lên winpro/webpro thì nhận tối đa bao nhiêu $ trong ngày vậy mn? ghét PP quá

Last edited:
Thôi mình biết rồi, ở WM Keeper Standard (Mini) sẽ bị giới hạn tiền nhận/gởi tuỳ thuộc vào từng type. Nhưng đã upgrade lên Pro rồi thì ko còn giới hạn nữa

Following restrictions apply for WM Keeper Standard (Mini) users having only for purses that were generated automatically during the registration:

http://wiki.wmtransfer.com/projects/webmoney/wiki/WebMoney_Keeper_Standard_financial_restrictions
Cái gì cũng giới hạn, đến merchat còn giới hạn. Nhung với một người làm youtube thì chỉ cần keeper clasic là ổn

wmz passport là formal và đã cài winpro thì giới hạn chuyển và nhận tiền như thế nào vậy các bác :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,632
170,738
Latest member
Stich32123

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom