Tutorial [PAYPAL]ĐĂNG KÝ - VERIFIED(xác minh) - RÚT TIỀN - ALL IN ONE !

Điều kiện để làm thẻ Visa là đạt mức lương là 6.000.000 trở lên!
Mình thì đang đi học! Làm sao để làm được thẻ Visa add vào Paypal bây giờ mọi người?

Điều kiện để làm thẻ Visa là đạt mức lương là 6.000.000 trở lên!
Mình thì đang đi học! Làm sao để làm được thẻ Visa add vào Paypal bây giờ mọi người?
đấy là visa trả sau ! cậu làm visa trả trước của ACB Prepaid ý ! miễn phí đấy . ra làm 5 phút là xong .

Bác nào cho mình hỏi 1 chút với, PP mình nhận 0,05 Euro, sau 1 hồi thì nó hiện lên ở bảng giao dịch là Issue refund? CHo mình hỏi nó là cái j vậy?:binhsua51:

Bác nào cho mình hỏi 1 chút với, PP mình nhận 0,05 Euro, sau 1 hồi thì nó hiện lên ở bảng giao dịch là Issue refund? CHo mình hỏi nó là cái j vậy?:binhsua51:

Nó chuyển nhầm cho cậu thì ấn vào đấy để trả lại nó
Còn ko thì kệ nó

Các bạn cho mình hỏi. Mình có mua thẻ TrustCard để ver PP. Nhưng do lần đầu ko bít. nên add 3 lần thất bại thì remove luôn thẻ. Bây giờ add lại thì không được. Giờ mình phải làm sao ?

Các bạn cho mình hỏi. Mình có mua thẻ TrustCard để ver PP. Nhưng do lần đầu ko bít. nên add 3 lần thất bại thì remove luôn thẻ. Bây giờ add lại thì không được. Giờ mình phải làm sao ?
Mua card mới add xem sao nha cậu.

cho mình hỏi chút.tên paypal hiện thị của mình là Hiệp Phạm là đúng hay sai?có bạn mua tk của mình bảo sai?nhưng thớt bảo điền như thế mà

Pro nào cho minh hỏi PP với
Thẻ visa debit mình add vào PP và đã very thành công rồi.

Giờ chỉ cần vào mục withdraw điền thông tin để chuyển $ về bank VN?
Hay phải add bank trước để sau này có $ thì vào mục withdraw điền thông tin để chuyển $ về bank VN?

Giúp với
Thanks

Pro nào cho minh hỏi PP với
Thẻ visa debit mình add vào PP và đã very thành công rồi.

Giờ chỉ cần vào mục withdraw điền thông tin để chuyển $ về bank VN?
Hay phải add bank trước để sau này có $ thì vào mục withdraw điền thông tin để chuyển $ về bank VN?

Giúp với
Thanks

Cậu add tài khoản bank vào, lúc nào muốn rút thì vào Withdraw chọn bank muốn rút về thôi :)

chiều nay đi làm thẻ visa prepaid của ACB mà thấy bà làm thẻ bảo là không rút tiền từ nước ngoài về bằng thẻ này được, bác nào rút về được cho em xin ý kiến với, nếu không rút được thì sau này add tài khoản mới có phải verify lại không vậy?

- Cho mình hỏi là mình tạo nhiều tài khoản pp chỉ khác nhau first name như thread đã nói thì rút $ về cùng 1 bank có bị limit gì không ?
- < Nếu ko bị gì thì khi muốn add bank để rút $ ở acc khác thì có cần remove bank từ acc đã add không, hay vẫn để vậy cũng được ? >
- < Và 1 câu hỏi nữa là lúc trước mình có 1 acc pp bị limit và đã add bank, mình ko dùng acc này nữa, h mình muốn tạo 1 acc mới và dùng bank của acc đã bị limit đó được ko? >
Thanks !

Last edited:
- Cho mình hỏi là mình tạo nhiều tài khoản pp chỉ khác nhau first name như thread đã nói thì rút $ về cùng 1 bank có bị limit gì không ?
- < Nếu ko bị gì thì khi muốn add bank để rút $ ở acc khác thì có cần remove bank từ acc đã add không, hay vẫn để vậy cũng được ? >
- < Và 1 câu hỏi nữa là lúc trước mình có 1 acc pp bị limit và đã add bank, mình ko dùng acc này nữa, h mình muốn tạo 1 acc mới và dùng bank của acc đã bị limit đó được ko? >
Thanks !
Up cho bạn nào biết trả lời giúp mình nào

Thanks !
Up phát nữa nào, ko ai trả lời hết sao, hix.

Thanks !
Bác @thangquynho lúc nào online giải đáp giúp mình với nha, thanks !

Cho mình hỏi rút tiền từ paypal về Vietinbank có được ko nhỉ, có gì cần chú ý ko ạ ?

Quỷ nhỏ cho mình hỏi. Mình mua pp đã very. Sau đó mình thay đổi thông tin và gỡ thẻ ra rồi. pp vần là pp ver vậy có ảnh hưởng gì không. Mình có cần add thẻ khác vào ko? Lúc mua vì muốn an toàn nên thay đổi thông tin và gỡ thẻ hết rồi. Giờ thấy lo lo. À mình có 1 thẻ đã ver 1 acc rồi, nhưng giờ acc đó limit 180 ngày, liệu có thể add thẻ đó vào acc này không. Tư vấn giúp mình với, sợ nó lại limit nữa thì nản luôn :(
thank quỷ nhỏ nhé!

cho mình hỏi chút:Mình dùng thẻ đa năng của ngân hàng Đông Á liệu có ver đc paypal không nhỉ?

Tình hình là giờ thanh toán = PP. Mình tính tạo acc PP để nhận tiền , đọc rule hết rùi nhưng cũng thắc mắc 3 điều ?
1.Vi dụ acc PP này nhận nhiều gd trong ngày , toàn gd 1 2 3 5$ , trung bình ngày < 20$( tối đa 20gd ) thì nên tạo tài khoản gì ? Nhận nhiều gd kiểu này có bị limi ko ?
2.Mình tính làm thẻ ACB repaid , thế mình dùng thẻ này nhận tiền rùi rút ở ATM dc ko ?
3.Giá ex pp hiện nay là bao nhiêu ? Nên bán cho các ex hay là rút về band .
Xin mọi người giúp dùm :D

Tình hình là giờ thanh toán = PP. Mình tính tạo acc PP để nhận tiền , đọc rule hết rùi nhưng cũng thắc mắc 3 điều ?
1.Vi dụ acc PP này nhận nhiều gd trong ngày , toàn gd 1 2 3 5$ , trung bình ngày < 20$( tối đa 20gd ) thì nên tạo tài khoản gì ? Nhận nhiều gd kiểu này có bị limi ko ?
2.Mình tính làm thẻ ACB repaid , thế mình dùng thẻ này nhận tiền rùi rút ở ATM dc ko ?
3.Giá ex pp hiện nay là bao nhiêu ? Nên bán cho các ex hay là rút về band .
Xin mọi người giúp dùm :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,393
171,446
Latest member
jeology
Back
Top Bottom