Tutorial [PAYPAL]ĐĂNG KÝ - VERIFIED(xác minh) - RÚT TIỀN - ALL IN ONE !

Cho mình hỏi, việc nhận tiền nhanh hay chậm có liên quan đến Bank add vào để nhận tiền ko?
Hiện tại mình đang có ATM Vietcombank và Visa debit Á châu ACB (thẻ này đã dùng để veri Paypal) thì nên dùng tài khoản nào để Add nhận tiền. Cảm ơn nếu bác nào trả lời giúp.

Cho m hỏi, mình muốn mua paypal thì việc người bán paypal cho mình sau khi gửi xong dispute lại có dễ ko ạ. Tìm hiểu về dispute thấy nhiều vụ scam đòi tiền lại dễ dàng quá. :( có cách nào để phòng tránh dispute ko các bác.

em gửi mail support pp sang hôm sau nó gọi hẳn về việt nam cho em vô số máy riêng giọng nữ. có bác nào như em ko ạ

e lần đầu tiên nhận tiền thì nó báo thế này là sao ạ ? Có phải nó giam 21 ngày để xem có ai dispute ko mới cho nhận hay sao ?

e lần đầu tiên nhận tiền thì nó báo thế này là sao ạ ? Có phải nó giam 21 ngày để xem có ai dispute ko mới cho nhận hay sao ?
nói chung là nhận lần đầu thì bị là bình thường
chịu khó chờ nhé
nói chung khi lập account mới xong thì nên add thẻ + bank luôn

Tài khoản paypal e nhận tiền và mua hàng trực tuyến bình thường. nhưng e rút tiền về ngan hàng thử 1 triệu thì mãi không thấy về tk ngân hàng ạ. nó báo qua email là chờ 2-4 ngày nhưng quá rồi vẫn không có
mọi người giúp e xử lí với

Attachments

45.8 KB · Views: 93
Tài khoản paypal e nhận tiền và mua hàng trực tuyến bình thường. nhưng e rút tiền về ngan hàng thử 1 triệu thì mãi không thấy về tk ngân hàng ạ. nó báo qua email là chờ 2-4 ngày nhưng quá rồi vẫn không có
mọi người giúp e xử lí với
2-4 ngày của nó, + ít nhất 2 ngày do vấn đề bank của mình,chưa kể T7-CN,thôi thì cứ thử chờ hết tuần này mà ko thấy thì mail nó support cho

ko phiền moi nguoi thì e hỏi chút tk Business information của e đang không trùng với bank. mình rút 4 lần đầu thì được lần thứ 5 thi bị refund có cách nào để đổi tên để trùng với bank e cảm ơn a

Cho mình hỏi dùng thẻ Visa ảo của vpbank đã very PP từ tháng 9/2015 hạn sử dụng 2 năm. Đến tháng 9/2017 này hết hạn, số tiền trong thẻ nó trừ phí hàng tháng hết rồi. Liệu có bị ăn quả 180 ngày kô,Giờ làm thẻ mới add lại dc kô? Thanks.

ko phiền moi nguoi thì e hỏi chút tk Business information của e đang không trùng với bank. mình rút 4 lần đầu thì được lần thứ 5 thi bị refund có cách nào để đổi tên để trùng với bank e cảm ơn a
cố reg cái bank trùng first name là được nha c

Cho mình hỏi Mã Zip/code của Nghệ An là 46000 hoặc 47000 mà , Sao lại 42000 như trên bài thế ??? Tks !!!

Mình có Search trên gg thì mã này đổi sang 6 số rồi mà cậu và của Nghệ An là 460 000
p/s : nãy viết nhầm 46000 :D:D:D
À công nhận mới đổi, 420000 nay được chuyển cho nam định, nghệ an là 460000 - 470000. Nếu cậu có rút tiền từ pp về bank thì tốt nhất pm support bank mà cậu đang dùng, hỏi nó hiện tại bank nhà mày ở tỉnh nghệ an dùng zip code nào, nó nói dùng số nào thì cậu dùng số đó mới nhận được tiền

À công nhận mới đổi, 420000 nay được chuyển cho nam định, nghệ an là 460000 - 470000. Nếu cậu có rút tiền từ pp về bank thì tốt nhất pm support bank mà cậu đang dùng, hỏi nó hiện tại bank nhà mày ở tỉnh nghệ an dùng zip code nào, nó nói dùng số nào thì cậu dùng số đó mới nhận được tiền
Tks Bro nhé !!! :):):)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,656
170,751
Latest member
LuDiTu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back