Tutorial [PAYPAL]ĐĂNG KÝ - VERIFIED(xác minh) - RÚT TIỀN - ALL IN ONE !

Mấy bác ơi cho em hỏi. tên trong PP của em là Nguyen Anh . Mà tên lúc add bank là Nguyen Thi Mong Lan, em with hôm thứ 2 mà chưa thấy về, có lẽ nào tạch r không, Lúc add bank em sửa Nguyen Anh thành Nguyen Thi Mong Lan cho trùng vs name của Bank .

Các bác giúp e với,e add thẻ eximbank để verify mà nó cứ báo ko hợp lệ "
Please enter a valid credit card or debit card number."
À,thẻ e là thẻ Eximbank Jetstar debit gì đó,thẻ đồng thương hiệu thì phải.
Dù đã điền đúng rồi :(

các bác cho em hỏi em có paypal us chính chủ. Giờ em muốn đi thu mua tiền paypal giống mấy exchange ở box buy sell trade thì làm như nào ạ? em xin chân thành cảm ơn

Cho em hỏi một chút thôi tại sao em rút tiền từ Paypal về ACB nó báo complete rồi mà chờ tới hơn 15 ngày vẫn chưa thấy về bank hay refund gì cả. Tại sao lại như vậy hả các bác?

Em có 1 tk bị limit 180 rồi, đang tính lập lại 1 tk mới, khi bấm vào mục Get started ở mục receive payment with pp thì nó hiện ra màn hình log in với mail cũ của em, có phải là em chưa clear sạch cookie và history ko mọi người!!

Em vừa reg một tài khoản mới, nhưng không thấy mục get verified của paypal trong giao diện mới!

Xin hỏi ACE
Lâu mình ko vào paypal vào thấy giao diện mới
Mình ko thể nhìn thấy số dư trên tk của mình
Mong anh chỉ bảo
Xin chân thành cảm ơn!

các bác cho em hỏi, em đã có tk ngân hàng techcombank, bây giờ em làm thêm ACB visa prepaid để verify paypal rồi rút tiền về thẻ techcombank có đc không ạ :oops:

các bác cho em hỏi, em đã có tk ngân hàng techcombank, bây giờ em làm thêm ACB visa prepaid để verify paypal rồi rút tiền về thẻ techcombank có đc không ạ :oops:
rút về bank nào mà chẳng được, chơi với VCB đi cho nó phổ biến

Bác ơi cho em hỏi tí em lập ac Paypal gần năm rồi mà ko nhớ Paypal của mình thuộc loại nào trong ba loại PERSONAL, PREMIER, BUSINESS thì vào đâu để xem ak. em cảm ơn

bị mất số thẻ visa đã verify, có thể remove thẻ đó và add lại thẻ khác được k mn

cho mình hỏi là mình không có thẻ visa. vậy có rút tiền đc k? tks
rút bank wire nên k lq tới thẻ vísa. dùng stk bank là đc

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,638
170,741
Latest member
kyphuong3211

Most viewed of week

Most viewed of week