PayPal đã Resole Complete vẫn Limit

dovandat

Junior
Reactions
29
MR
0.072
Insuree Balance
0
Facebook
Follow me on Facebook
Tình hình là vào hôm 9/6/2013 khi vừa nhận tiền xong e bị limit luôn sau đó đã hoản thành yêu cầu của nó nhưng vẫn limit và hôm khác vào lại là limit 180 ngày không kháng cáo vì e lỡ tạo 2 acc cùng info nhưng hôm qua e support cho thằng Paypal kể nể mấy chục dòng nó tha e tội tạo 2 acc, nhưng bây giờ chỉ còn lại cái limit đầu tiên là nhận tiền đã hoàn thành, e muốn hỏi là acc paypal của e còn cứu được nữa không. Mong các Brô vào giúp e với, Thank nhìu.< Xin lỗi vì không thêm được cái ảnh vì mấy a mmo4me ác quá bắt 20 bài mới được show ảnh :(>

up cho cậu. mình đang bị 1 cái là nó bảo acc mình ăn mit là do cá ID giao dịch nào đó. mà mình tìm mãi ko thấy cái ID như nó bảo. haizz thật. sup pot nó ko trả lời :(

up cho cậu. mình đang bị 1 cái là nó bảo acc mình ăn mit là do cá ID giao dịch nào đó. mà mình tìm mãi ko thấy cái ID như nó bảo. haizz thật. sup pot nó ko trả lời :(
Theo tý kinh nghiệm cùi pắp của mình khi support cho PP bạn nên kể nể là cái PP này là nguồn duy trì cuộc sống của bạn vì vậy xin nó xem xét và giảm án :D < như đi tù ý >

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week