Suggest Paypal có thể tự rút tiền tài khoản ngân hàng ?

shareall

Senior
Reactions
260
MR
0.109
Insuree Balance
0
Google Plus
Follow me on Google Plus
em có dùng tài khoản paypal đăng kí ở 1 dịch vụ trên mạng , thấy nó tự nhiên rút mất 3$ trong tk ngân hàng , trong khi paypal co 1.95$ , :(
có phải nó vào paypal của mình rút tiền ko các bác , làm sao để hủy cái đó đi bây h :( , em có lập cái paypal cách đây vài tháng nhưng ko làm gì , mà có thể hủy paypal kết nối với thẻ visa debit của mình dc ko a

3$ lúc verify đó , nó sẽ trả lại 1$ sau 1 tháng vẻrify

Upvote 0
Bác điền thẻ vào thì nó lấy tiền đó là tiền verify thôi mà.
ko phải bác ơi , nó lấy 4 $ verify từ lúc em mới lập rồi , mấy hôm trước em có đăng kí cái golden frog vpn , em dăng nhập tk paypal của mình vào để đăng kí tk ở đó rồi nó tự ý rút 5$ sáng nay , 1.95 có sẵn và 3$ trong tk ngân hàng :(

Upvote 0
Nó rút tiền từ thẻ visa mà bạn đã add vào,
chứ tk ngân hàng chỉ để nhận tiền paypal không thể nào rút tiền từ tài khoản ngân hàng

Upvote 0
rút hết tiền trong thẻ chuyển qua bank đi cho chắc

Upvote 0
Nó rút tiền từ thẻ visa mà bạn đã add vào,
chứ tk ngân hàng chỉ để nhận tiền paypal không thể nào rút tiền từ tài khoản ngân hàng
em add visa tư vào paypal thôi bác , pp em có 1.95 $ từ lúc lập , xong nó vừa nãy nó lại rút 3$ nữa , em có đăng nhập tk paypal vào để xác nhận tài khoản ở trang golden frog vpn kia

Upvote 0
rút hết tiền trong thẻ chuyển qua bank đi cho chắc
em vẫn để tiền trong ngân hàng mà. có sử dụng pp bao h đâu , ko hiêu sao thằng paypal nó vẫn rút dc tiền rồi chuyển qua cho thằng goldenfrog kia

Upvote 0
1. Bạn đăng ký thẻ có liên kết với tài khoản ngân hàng. trường hợp này rất nguy hiểm, khi đăng ký nhân viên bao giờ nó cũng hỏi bạn có liên kết không.
2. Bạn bị rút tiền tự động, có nghĩa là bạn đăng ký gia hạn tự động ở một dịch vụ nào đó, giải pháp là vào Paypal hủy cái gia hạn tự động đó đi

Upvote 0
1. Bạn đăng ký thẻ có liên kết với tài khoản ngân hàng. trường hợp này rất nguy hiểm, khi đăng ký nhân viên bao giờ nó cũng hỏi bạn có liên kết không.
2. Bạn bị rút tiền tự động, có nghĩa là bạn đăng ký gia hạn tự động ở một dịch vụ nào đó, giải pháp là vào Paypal hủy cái gia hạn tự động đó đi
em vừa vào paypal hủy liên kết với thẻ vísa debit của vcb rồi bác , ko biết vây đã an toàn chưa
lúc trước em đăng kí pp rồi add số thẻ vísa , rồi nó gửi 4 số vào điên thoại rồi nhập tiếp vào paypal mà bác , chứ đang kí pp này bọn ngân hàng có biết gì đâu :(

Upvote 0
số tài khoản thẻ ATM và vía debit vietcombank của em là 1.
thế thì lúc nào cũng lo vấn đề này thì chết. có cách nào ko các bác

Upvote 0
em vừa vào paypal hủy liên kết với thẻ vísa debit của vcb rồi bác , ko biết vây đã an toàn chưa
bạn nên xem có gia hạn tự động cho dịch vụ nào không, trong profile -> my money

Upvote 0
số tài khoản thẻ ATM và vía debit vietcombank của em là 1.
thế thì lúc nào cũng lo vấn đề này thì chết. có cách nào ko các bác
bảo nó hủy liên kết giữa visa với tài khoản ngân hàng đi, khi nào muốn dùng visa thì chuyển thủ công từ tài khoản qua

Upvote 0
bạn nên xem có gia hạn tự động cho dịch vụ nào không, trong profile -> my money
ko có bác ạ , thế mà nó vẫn rút dc chứ , lúc em đăng kí ở cái kia thì có nhập tk paypal và mật khẩu vào , rồi ủy quyền cho nó giống như dùng acc facebook đê đăng nhập ở các dịch vụ khác ấy

Upvote 0
cùng 1 số tài khoản thì cũng hủy đc hả bác
visa và atm cùng số tài khoản thì hơi lạ và đây là 2 loại dịch vụ hoàn toàn khác nhau của 2 nhà cung cấp hoàn toàn khác nhau.

Bạn xem lại nhé, thường có trường hợp thẻ visa liên kết với tài khoản ngân hàng

Upvote 0
ko có bác ạ , thế mà nó vẫn rút dc chứ , lúc em đăng kí ở cái kia thì có nhập tk paypal và mật khẩu vào , rồi ủy quyền cho nó giống như dùng acc facebook đê đăng nhập ở các dịch vụ khác ấy
ọc ọc, cái đó mình cũng bó tay, thông thường dịch vụ nào muốn lấy tiền cũng phải thông báo rõ hết, nó âm thầm lấy thì ... chạy càng xa càng tốt

Upvote 0
visa và atm cùng số tài khoản thì hơi lạ và đây là 2 loại dịch vụ hoàn toàn khác nhau của 2 nhà cung cấp hoàn toàn khác nhau.

của em nó cùng 1 số tài khoản. 2 thẻ như 1 @@

Upvote 0

ý bác ấy là 1 tai khoan ngân hàng nhưng có 2 thẻ 1 thẻ visa debit , 1 thẻ credit trong nước ,

Upvote 0
của em nó cùng 1 số tài khoản. 2 thẻ như 1 @@
Vậy thì mình chưa thấy thật, và cũng thấy hơi lạ, hihih

Mình dùng bao nhiều thẻ của vcb, bao gồm cả Credit , chẳng có cái nào cùng chung số tài khoản cả

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week