Request Paypal có giới hạn gửi tiền từ bất cứ nước nào không?

tjeubao08

Junior
Reactions
58
MR
0.005
Ai có kinh nghiệm cho mình hỏi chút.
Khách của mình gửi tiền cho mình thì bị lỗi này :
"We're sorry, but we can't send your payment right now........."
Tình trạng tài khoản vẫn rất bình thường. Trước thì mình cũng biết có một khách cũng muốn gửi cho mình hình như cũng gặp lỗi này thì phải những lúc đó không hỏi kỹ. Người gửi từ Qatar còn người đầu tiên thì mình không rõ hình như từ US. Có email hỏi nó thì nó đều bảo tài khoản bình thường có hỏi về một giao dịch gần đây nhất.

Thảm khảo được từ cái link này thì thấy vấn đề từ người gửi
https://www.paypal-community.com/t5...ent-right-now/td-p/727451?profile.language=en

Nhưng nếu vậy sao lại có 2 người liên tiếp gửi mình không được một từ US (k chắc chắn) với hiện tại là từ Qatar. Trùng hợp vậy sao?
Nó có giới hạn gửi từ nước nào không mọi người.

sẽ có giới hạn và đất nước đầu tiên là..................................................
....
VN:D

Một vài nước có giới hạn gửi/ nhận như Ấn Độ, Indonesia... Quatar thì không biết

Một vài nước có giới hạn gửi/ nhận như Ấn Độ, Indonesia... Quatar thì không biết
nó giới hạn như nào bác, không được gửi cho nước khác hay giới hạn số tiền?

call lên pp hỏi là nhanh nhất nhá
Có email nó hỏi, nó call lại thì mình nghe k rõ với đang bận bảo nó email lại thì email nói tài khoản trong tình trạng tốt, và nó có hỏi về một cái giao dịch khác nữa, trả lời xong tầm trưa lại alo mình, đang ngủ k biết. Thế cũng email lại vẫn nói tốt... đại loại thế

chưa thử, dễ bị em ấy limit lắm nên không dám thử :p
Chưa thử gì bác, limit sao nó k báo gì mà vẫn, sau hôm email hỏi 1 ngày k thấy trả lời mình cần tiền lại rút về vẫn báo hoàn thành chỉ chưa về bank thôi

kêu ng gửi đợi 1 lúc đổi sag trìh duyệt khác hoặc dùg trìh duyệt + máy tíh lúc reg acc pp xem có hết ko .ko thì chắc do acc bác r @@

Chưa thử gì bác, limit sao nó k báo gì mà vẫn, sau hôm email hỏi 1 ngày k thấy trả lời mình cần tiền lại rút về vẫn báo hoàn thành chỉ chưa về bank thôi
tưởng pp nó fix rồi chứ nhỉ, tầm tháng 2 hay tháng 3 gì đó không nhớ lắm. thấy mọi người hỏi lỗi này liên tục. Paypal nó có trả lời mà

kêu ng gửi đợi 1 lúc đổi sag trìh duyệt khác hoặc dùg trìh duyệt + máy tíh lúc reg acc pp xem có hết ko .ko thì chắc do acc bác r @@
Cũng bảo ng gửi theo cái link đó vẫn bị nhưng lúc đó Paypal nó chưa trả lời, mà trả lời thi nó vẫn báo bình thg mới hại não. Có bảo ng gửi thử lại mua chưa biết thế nào.

Tại thấy 2 ng báo k gửi đc mới nghĩ là do acc mình nhưng Paypal nó lại bảo vậy.
Chẳng là mail đầu nó có hỏi mình về một giao dịch personal muốn gửi 220 nhưng bị nhầm thành ra gửi thành một đợt 200 và một 20 liên tiếp. Với cả mình có dùng cái request money theo một link ở trên này, tại click bình thg nó k cho gửi.

Không thể send tiền là do 1 trong 2 paypal ko nhất thiết cứ phải là người nhận nhé. Bạn cứ kiên nhẫn nhận liên tục từ các nước dạng goods một thời gian sau tự nhiên acc bạn khủng và ko còn bị thế lần nào nữa.

Trước mình từng như bạn và sau này nhận chuyển quốc tế thoải mái, ko bị bất cứ gì nữa

Không thể send tiền là do 1 trong 2 paypal ko nhất thiết cứ phải là người nhận nhé. Bạn cứ kiên nhẫn nhận liên tục từ các nước dạng goods một thời gian sau tự nhiên acc bạn khủng và ko còn bị thế lần nào nữa.

Trước mình từng như bạn và sau này nhận chuyển quốc tế thoải mái, ko bị bất cứ gì nữa
Ừm thanks bạn, acc mình cũng khá gd hầu hết đều dạng mất phí, mới nhận email thứ 3 của nó, vẫn bảo bình thường, cũng đang bắt thằng gửi hỏi nó xem sao :D

We're sorry, but we can't send your payment right now.

vừa thử gửi qua pp khác thì nó báo thế này, đắng nhỉ. Lần đầu tiên send pp :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,667
170,768
Latest member
thuyquynh13511
Back
Top Bottom