Paypal có biến

Mình thấy đổi DNS sang Google DNS hoặc Public DNS rồi clear cache là vào được bình thường mà

Còn không có thể thử Control + F5

Mình thấy đổi DNS sang Google DNS hoặc Public DNS rồi clear cache là vào được bình thường mà

Còn không có thể thử Control + F5
:D pro có khác

ko biết mấy bác sao chứ e vào bt rồi

ko lq nhưng rút tiền về đông á 6 ngày rồi chưa về có vấn đề j ko các bác, em rút thành công 1 lần rồi, lần trước 4 ngày là về

Mới sửa DNS xong, hôm nay Paypal mình chuyển tiền thì gặp lỗi này We're sorry, but we can't send your payment right now, có ai biết cách khắc phục không

đọc hết comment của topic này sẽ có cách khắc phục.

Làm đủ mọi cách rồi mà vẫn ko load đc PP, cứ như nó die vậy, mình xài Kaspersky, tắt đi mà cũng éo được. Fake sock thì vào đc nhưng mà ko dám login, thốn với thằng của nợ này =,=

Làm đủ mọi cách rồi mà vẫn ko load đc PP, cứ như nó die vậy, mình xài Kaspersky, tắt đi mà cũng éo được. Fake sock thì vào đc nhưng mà ko dám login, thốn với thằng của nợ này =,=
***165.21.100.88

Vào bình thường mình dùng mạng fpt co thấy gì đâu nhỉ.

làm đủ mọi cách có vào đc đâu :(
Sao kỳ vậy ta...

Vẫn zô bình thường mấy hum nay, chả thấy bị làm sao cả :3

tắt hoặc vô hiệu hóa k đc đâu pro. nó tự lưu thông số của wep. pro gỡ hẳn cái diệt virut đi log thử chắc chắn đc. đã check nhiều máy like like..:D:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,626
170,736
Latest member
longtlhtamqt
Back
Top Bottom