Suggest PayPal chuẩn bị cho mít, các bô lão giúp em với ạ

zakaro

Junior
Reactions
39
MR
0.000
tình hình rất là tình hình, nó bảo còn 6 ngày nữa là litmit tài khoản và yêu cầu làm mấy thứ gì gì đó, mới đăng ký được vài ngày mà đã thế rồi :mad:, không phải vì miếng cơm cũng chả muốn đụng đến thằng này làm gì, ai giúp newbie giải quyết với ạ :(

https://gyazo.com/ba927bba972381ab326980922e788a61

PhạmThi

Hero
Reactions
3,137
MR
0.090
Chat with me via Yahoo Messenger
tình hình rất là tình hình, nó bảo còn 6 ngày nữa là litmit tài khoản và yêu cầu làm mấy thứ gì gì đó, mới đăng ký được vài ngày mà đã thế rồi :mad:, không phải vì miếng cơm cũng chả muốn đụng đến thằng này làm gì, ai giúp newbie giải quyết với ạ :(

https://gyazo.com/ba927bba972381ab326980922e788a61

Discuss Cách tạo tài khoản PayPal Việt Nam - Premier

https://mmo4me.com/threads/cach-tao-tai-khoan-paypal-viet-nam-premier.256680/#post-4788804

nambembis

Hero
Reactions
558
MR
0.000
Chat with me via Skype
@zakaro

Account của bạn vẫn rất dễ cứu và nó cũng liên quan đến cách bạn nhận tiền qua PayPal.

Không cần tạo account mới làm gì.

Lưu ý là cho dù PP account là Personal hay Permier (không nhất thiết phải là Business) nó cũng có thể nghi ngờ và hỏi câu hỏi đành cho Business khi nó cho rằng mình có Business.

@zakaro

Account của bạn vẫn rất dễ cứu và nó cũng liên quan đến cách bạn nhận tiền qua PayPal.

Không cần tạo account mới làm gì.

Lưu ý là cho dù PP account là Personal hay Permier (không nhất thiết phải là Business) nó cũng có thể nghi ngờ và hỏi câu hỏi đành cho Business khi nó cho rằng mình có Business.
mình tạo account PayPal này chủ yếu để đăng ký humanatic thôi, sáng vừa nhận tiền từ account khác (có mất phí) mà tới trưa nó quẳng cho quả mít vô mặt :confused:, tởm luôn, thôi tạo account khác cho nó lành

mình tạo account PayPal này chủ yếu để đăng ký humanatic thôi, sáng vừa nhận tiền từ account khác (có mất phí) mà tới trưa nó quẳng cho quả mít vô mặt :confused:, tởm luôn, thôi tạo account khác cho nó lành
bạn ơi humatic bây h nó không còn như xưa nữa, ít việc, mà vẫn có vvệc làm ko nhiều, mà đăng ki ko phải cũng có ngay đâu, phải đợi đấy chứ. Mình có đăngki humatic rùi. mà lười quá ko làm bạn cần thì pm mình cho đi TK humatic + paypal luôn

bạn ơi humatic bây h nó không còn như xưa nữa, ít việc, mà vẫn có vvệc làm ko nhiều, mà đăng ki ko phải cũng có ngay đâu, phải đợi đấy chứ. Mình có đăngki humatic rùi. mà lười quá ko làm bạn cần thì pm mình cho đi TK humatic + paypal luôn
mình biết cách đăng ký bạn à, mất có 7 tiếng để nó chấp nhận chớ mấy, mà đăng được rồi thì chỉ cần chuyển email sang tài khoản paypal khác là được, không nhất thiết phải tạo lại :D

mình biết cách đăng ký bạn à, mất có 7 tiếng để nó chấp nhận chớ mấy, mà đăng được rồi thì chỉ cần chuyển email sang tài khoản paypal khác là được, không nhất thiết phải tạo lại :D
Ah vậy hả, mà mình đăng kí rùi lâu lâu mới có cuộc gọi lười ghê, mà trước đây bạn đăngki cái nào chưa ?? hay
Hy vọng bạn gỡ mít nhanh, cứ up đủ proof là được ạ.

làm buổi sáng là chính thôi bạn, chứ tầm chiều tối không có cuộc nào
Ah vậy hả, mà mình đăng kí rùi lâu lâu mới có cuộc gọi lười ghê, mà trước đây bạn đăngki cái nào chưa ?? hay
Hy vọng bạn gỡ mít nhanh, cứ up đủ proof là được ạ.

acevnvn

Exchanger
Verified
Trusted 3
Solutions
1
Reactions
2,468
MR
4.393
$1,683.22
Services
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Cái Paypal business của thread chắc search " cách tạo Paypal business" nó ra cái chỉ tầm bậy :). Chọn non-profit và giờ cái bước thứ 3 là cực khó. Ráng dậy mà đi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,812
176,251
Latest member
supernova99

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom