Suggest Paypal chưa ver withdraw về bank

Joyx

Newbie
Reactions
8
MR
0.000
Chào mọi người.
Mình mới xài paypal, cho mình hỏi là " Paypal chưa ver có thể withdraw về bank không ?"
Chúc mọi người giáng sinh tốt lành.

chưa ver là chưa add bank à? chưa add bank thì rút về bank bằng lỗ nào ??? :eek:

Chào mọi người.
Mình mới xài paypal, cho mình hỏi là " Paypal chưa ver có thể withdraw về bank không ?"
Chúc mọi người giáng sinh tốt lành.
được nhoé

chưa ver là chưa add bank à? chưa add bank thì rút về bank bằng lỗ nào ??? :eek:

ko biết thì đừng tỏ ra nguy hiểm bạn à

=> ko ver vẫn rút dc tiền nhé thớt, nhưng nên ver cái visa vào để thêm trust đỡ bị ăn limit và dc nhiều ưu đãi hơn

Cho mình hỏi là Paypal có verify bằng VCB visa được ko? mình đang định làm visa VCB!
Cám ơn các bạn.

Cho mình hỏi là Paypal có verify bằng VCB visa được ko? mình đang định làm visa VCB!
Cám ơn các bạn.
được nhưng hơi khó một chút là phải gọi điện thoại để lấy code, trúng con nhỏ ko biết nó đọc lung tung hết

được nhưng hơi khó một chút là phải gọi điện thoại để lấy code, trúng con nhỏ ko biết nó đọc lung tung hết
Giờ đa số bank check online được luôn mà có khi lập tức có khi khoảng sau 2-3 ngày nó sẽ update...cứ đăng ký coi giao dịch online (thường là free)

Chắc cậu này nhầm giữa pp usa và pp vietnam

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,900
170,964
Latest member
Unluck
Back
Top Bottom