PayPal chấp nhận Bitcoin

Các IQ ko ăn được là cấm chứ sao , sau vụ LR site ex của mmo4me bị cấm cửa , và tiền ảo ở viet nam chẳng khác gì con cua hến ở ngoài đồng bắt được thì ăn hoặc bán cho người biết mua , vì vậy nên cấm vì ko thu được thuế ảnh hưởng đến ngân sách quốc gia , ở viet nam đến khi nào hết chuyện con vua thì vẫn làm vua , sư sãi trong chùa chỉ quét lá đa thò hãy mơ đi mua thịt ở chợ thanh toán BTC :D

Các IQ ko ăn được là cấm chứ sao , sau vụ LR site ex của mmo4me bị cấm cửa , và tiền ảo ở viet nam chẳng khác gì con cua hến ở ngoài đồng bắt được thì ăn hoặc bán cho người biết mua , vì vậy nên cấm vì ko thu được thuế ảnh hưởng đến ngân sách quốc gia , ở viet nam đến khi nào hết chuyện con vua thì vẫn làm vua , sư sãi trong chùa chỉ quét lá đa thò hãy mơ đi mua thịt ở chợ thanh toán BTC :D
Mai thím ơi

vài trăm năm nữa :)

Hình như chưa có nước nào chấp nhận bitcoin cả đâu chỉ là không cấm mà cứ để thế không làm gì thôi

Yên tâm PP và Z sẽ mãi được chấp nhận...BTC thì từ từ...Gõ captcha còn bị VTV lên án kìa...anh em mình âm thầm làm việc thôi...kệ họ...:D

dc cái này mất cái kia thôi mà.. nước ngoài người ta phát triển vì có sự cạnh tranh công bằng giữa các đảng.vn 1 đảng cầm đầu thì lấy đâu cạnh tranh.theo triết học thì ở đâu có cạnh tranh ở đó có phát triển.nhưng ngược lại cạnh tranh nhiều dẫn tới bạo loạn bạo động tùm lum đó. :D (chém buổi chiều )

thực r làm j có văn bản luật cấm, chỉ mấy bô lão ko rõ về nó nói rằng sử dụng nó là phạm pháp thôi (vì họ đâu rõ bitcoin nó là j chỉ nghe phong phanh rằng là đồng tiền ảo đc tội phạm ưa dùng để rửa tiền) ---> quy chụp tất cả.... vì chưa rõ và chưa hiểu nó là cái gì, nên cuk nói như vậy và từ từ tìm hiểu để mấy bố bên luật có thể ra đc đạo luật quản lí dc or ít nhất cũng điều tiết dc nó,nếu theo xu thế chung thì dần dần cũng phải ... ai cũng biết là phải ntn đó.:(

Mình nản lắm rồi, bây h làm cái gì cũng phải nhìn trước ngó sau coi việc mình làm có bị quy vào trái luật ko kaka.

:D được chấp nhận thì dự là bit sẽ tăng gia thôi:p

đợi vietnam chấp nhận à, lên cổ máy thời gian quay lại 1975 đã rồi tính típ :))
Thím tính quay lại để thay đổi lịch sử à . Đi đường nhớ cẩn thận , mềnh báo việc của bạn cho cảnh sát thời gian rồi.Bye bye .:D

Thím tính quay lại để thay đổi lịch sử à . Đi đường nhớ cẩn thận , mềnh báo việc của bạn cho cảnh sát thời gian rồi.Bye bye .:D
:mad::mad::mad:cậu là xêkô nhỏ mọn à ::p

Sao hiện tại BTC lại rớt thảm thế nhỉ :), mới lên đc tí giờ lại rớt thảm rồi :D, bác nào muốn đầu cơ thì gom mạnh đi nào :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,643
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom