• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Paypal bị LIMIT hơn 180 ngày !

mizz1233

Senior
Reactions
296
MR
0.039
Tài khoản Paypal của mình Limit hơn 180 ngày rồi, nhưng chưa thấy MAIL của Paypal gửi về ! Vậy giờ mình rút về ngân hàng Việt Nam được không các Pro !

Please help me ! Thanks !

nhưng đã hết thời gian bị limit chưa ? nếu hết rồi thử email cho nó xem . Còn đang bị limit thì sao mà with về ngân hàng đc

chắc là không rồi . à mà limit nếu ko gỡ thì vẫn limit thế à hay là nó limit trong 1 khoảng thời gian thôi ?

LIMIT trong khoảng thời gian 180 ngày, để có kiện tụng gì không, nếu sau 180 ngày không kiện tụng gì thì số tiền trong ví rút về được ! Mình biết thế, nhưng muốn hỏi Pro xem thế nào ! Không biết Withraw về được không biết !

sau 180 ngày thì cứ vào pp mà rút thôi
ko vấn đề gì cả
ko có mail miết gì đâu
còn acc pp thì limit vĩnh viễn

Limit hơn 180 ngày thì tự add bank mà rút về thôi bạn à , không cần nó gửi mail đâu . Mình rút như vậy thành công 3 lần rồi :))

Limit hơn 180 ngày thì tự add bank mà rút về thôi bạn à , không cần nó gửi mail đâu . Mình rút như vậy thành công 3 lần rồi :))

:binhsua123: Bác xài thế nào mà LIMIT 3 lần rồi ah ! Em sợ ! Để em Add VISA VIETCOMBANK rút về xem thế nào ! Thanks bác !

cứ vào rút, nếu thật sự >180 ngày sẽ cho rút ngược lại thì đợi thêm, lưu ý là pp limit 180 ngày sẽ không gở được nó chỉ cho rút về bank thôi

Acc paypal của em lập từ năm 2010 nhưng mà lúc đó chưa đủ tuổi làm thẻ visa ko verify đc nên bị limit. Giờ em bỏ acc đó rồi lập acc khác verify thì có sao ko các bác
Acc đócủa em thì nó limit ko cho add thẻ hay close acc, bắt gửi info em cũng gửi rồi nhưng vẫn bị limit

:binhsua123: Bác xài thế nào mà LIMIT 3 lần rồi ah ! Em sợ ! Để em Add VISA VIETCOMBANK rút về xem thế nào ! Thanks bác !

Rút về bank VN mà add VISA để làm gì , rút trực tiếp về bank đi bạn ko cần add VISA đâu

- - - Updated - - -

Acc paypal của em lập từ năm 2010 nhưng mà lúc đó chưa đủ tuổi làm thẻ visa ko verify đc nên bị limit. Giờ em bỏ acc đó rồi lập acc khác verify thì có sao ko các bác
Acc đócủa em thì nó limit ko cho add thẻ hay close acc, bắt gửi info em cũng gửi rồi nhưng vẫn bị limit

1 user được phép có 2 tài khoản PP , 1 premier và 1 personal , tk của em bị limit là premier hay personal ?

Rút về bank VN mà add VISA để làm gì , rút trực tiếp về bank đi bạn ko cần add VISA đâu

- - - Updated - - -

1 user được phép có 2 tài khoản PP , 1 premier và 1 personal , tk của em bị limit là premier hay personal ?

bữa nay mới thấy a H pro lên tiếng, núp kín quá em út đói nhăn răng lên mà chẳng thấy ông anh đâu xin ít nghệ :(

bữa nay mới thấy a H pro lên tiếng, núp kín quá em út đói nhăn răng lên mà chẳng thấy ông anh đâu xin ít nghệ :(

Anh ngày nào chả online , mà dạo này cũng kiếm sống húp cháo qua ngày chứ có giàu nổi đâu :">

Mình rút bằng Vietcombank

Bank name : BANK FOR FOREIGN TRADE OF VIETNAM
Swift Code : BFTVVNVX
Account number : Cái này là số Bank của VISA phải không bác !

- - - Updated - - -

Tài khoản đó của em là personal, vậy là giờ nếu muốn lập cái khác thì phải là premier hả anh ?

Paypal của em bị limit ko cho dùng những chức năng sau:
send money
withdraw money from your account
receive or request money
close your account
add money to your account
add or remove a card
add or remove a bank account
send refunds
Muốn gỡ limit thì nó yêu cầu như thế này:
Proof of Address
Photo ID