• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Request Paypal bị limit 3000$ 180 ngày. Sau 180 ngày rút tiền như thế nào?

100% những con us của mình bị linit từ 45-180d đều có mail ưith :d chắc thiểu số. Còn bạn có mail with cuả ppvn thì cũng nể bạn luôn :)) đa số ae đều canh ngày để with hết

Dĩ nhiên, us thì có mail. Còn ppvn k bao giờ thấy có mail with :)) mình đang thắc mắc đoan mail with chứ k có nói là with đc hay k with đc. Us hay vn đều with đc. Trừ tên us trog ppvn mình chưa có lời giải =)))
PP Vn thì mới gặp trường hợp đến ngày, k có mail nhưng k cho with

100% những con us của mình bị linit từ 45-180d đều có mail ưith :d chắc thiểu số. Còn bạn có mail with cuả ppvn thì cũng nể bạn luôn :)) đa số ae đều canh ngày để with hết
tớ k chơi ppvn, thấy có trường hợp như trên nên doán thế thôi :))

mình bị limit hồi tháng 6/6 để đó luôn ko gỡ 4 steps đc, tính đến giờ đã hơn 180 days mà rút thì cứ bị bảo account mày bị limit gỡ đi... giờ em phải làm sao đây email các kiểu nó toàn trả lời kiểu mày đọc FAQ đi... tao ko biết. Cảm thấy lạc trôi khi tết đang về...

mình bị limit hồi tháng 6/6 để đó luôn ko gỡ 4 steps đc, tính đến giờ đã hơn 180 days mà rút thì cứ bị bảo account mày bị limit gỡ đi... giờ em phải làm sao đây email các kiểu nó toàn trả lời kiểu mày đọc FAQ đi... tao ko biết. Cảm thấy lạc trôi khi tết đang về...
cậu đưa acc về trạng thái limit 180d chưa ?

đưa về trạng thái limit là kiểu gì hỡi bạn đẹp trai

lỗi cụ thẻ là gì bạn?

đưa về trạng thái limit là kiểu gì hỡi bạn đẹp trai
gỡ bừa gỡ đại đi, làm thật lung tung, là nó cho limit 180 days luôn, lúc đó thì rút

Nếu ko gỡ là sau 180 ngày vẫn không rút được tiền hả cậu.

paypal cậu đã có chữ ký "paypal cant appreal" chưa ?
nếu có rồi thì đợi 180d thôi

Chưa cậu, có 1 loạt toàn 4-5 step đòi invoice này nọ nên chả muốn gỡ tưởng để thế đến ngày vẫn with đc. Acc đã ver và add sẵn bank.
Vậy bây giờ tốt nhất nên up info linh tinh để nó cho 180days hả cậu

có 100tr mà dư 180 ngày cũng đợi lâu :v

PP bị dính mít 180 ngày hoặc bị ăn mít step mà không gỡ. Thì cứ tính ngày bị ăn mít rồi add bank rút tiền về đều ok hết. :)

Mình bị cả 2 trường hợp rồi.

Quá ngày thì cứ liên lạc phone hoặc email cho pp là ok

Không phải chuyển từ ăn mít step sang mít 180 days đâu

PP bị dính mít 180 ngày hoặc bị ăn mít step mà không gỡ. Thì cứ tính ngày bị ăn mít rồi add bank rút tiền về đều ok hết. :)

Mình bị cả 2 trường hợp rồi.

Quá ngày thì cứ liên lạc phone hoặc email cho pp là ok

Không phải chuyển từ ăn mít step sang mít 180 days đâu
chắc chứ bạn ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,946
171,018
Latest member
hypercorevn