Waiting for Answer Paypal bị Hacker chuyển tiền nhờ pro giúp

Status
Not open for further replies.
Ok tớ xác nhận Paypal thông báo trong năm ngày nữa sẽ nhận lại 445$ , bạn tonghaonhi đã gửi lại 50% vào tk ngân hàng bạn vina, coi như đây là bài học cho cả tớ và bạn vina và là duyên số để hai chúng tớ quen nhau :), mong mọi người không phán xét thiệt hơn.. xin cám ơn
mình nghĩ đây là bài học cho bản thân bạn, chính bạn đã gián tiếp or trức tiếp hại bác Vina bác bị hack là lỗi bác ng ta mua trả tiền đàng hoàng lại bị dính chốt, thử nghĩ nếu ng khác sẽ ko dễ mà bạn nhận lại đc 50% thế đâu, ai biết đc là bạn có bị hack thật ko ko chứ, mình nói sự thật thôi chứ ko ném đá bạn :)

Đã sent VND vào tk Đông Á của bạn VinaCaptcha đưa.

Done giao dịch giữa 2 bạn.
OK, đã nhận đủ tiền rồi cậu.

Cái này là PayPal refund nha các cậu, nên hết sức cẩn thận khi quyết định tiếp tục thu mua PP.

Sau vụ này tớ cũng được các Pro PayPal vào giúp và chỉ cách thu mua PayPal cho an toàn, Thanks các Pro !

Riêng chủ thớt làm vậy thì tớ cũng hiểu, vì hok có cách nào khác khi thấy mình bị mất một cục tiền, nếu là tớ chắc tớ cũng mở dispute nhưng hok nên gấp vậy ! Chờ điều tra rỏ đã. Còn nếu mà chủ thớt mà tự biên tự diễn thì sau này cũng sẽ gặp chuyện không hay thôi ah.

Tớ cũng vui khi đã giúp được cho chủ thớt bớt được 1/2 nổi buồn... :) Hy vọng sau này hãy hết sức cẩn thận.

Riêng các pác đang theo dõi topic này thì cũng hiểu cái kết cuộc rồi đó. Chắc cũng sẽ biết được PayPal lợi hại cỡ nào :D

Thanks everyone & Nhờ Mod close giúp topic (Thanks Mod)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,053
Latest member
hoathinhtreem

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week