paypal bị điên

Nếu bạn không làm gì mờ ám hay nhận $ tiền bẩn thì chửi thẳng vào mặt chúng nó!!!!!!!!!!!!!!

Chả đơn giản mà tự nhiên nó limit đâu bạn, cái gì cũng có lý do cả. Tại sao có 1 acc mới tạo chưa hề có 1 giao dịch nào mà nó vẫn limit. Cái này thì đành trách mấy pác UG tát ao của VN thôi. Lý do của việc limit này là do IP của bác là IP bẩn, còn tại sao nó bẩn thì đi mà hỏi mấy anh tát ao.

nó đã ghi 180day thì ko có cách nào đâu đã từng bị 1 lần đã gửi mail nó gửi lại một cái rất tiếc trường hợp này chúng tôi ko giả quyết vui lòng đợi 180day thanks!:binhsua149:

ko biết các pro nhận tiền từ đâu, cái thời mà PP chưa chơi với dân VN, toàn fake, limited ko biết đường nào mà đỡ, giờ sài pp VN, mấy năm rồi chưa thấy limited lần nào

thank tất cả, hùi giờ chưa có bị limit nên hơi rối, các bác th6ong cảm, vậy là có gỡ đc cũng phải chờ 180 ngày mới giao dịch bình thường hả các bác.

thank tất cả, hùi giờ chưa có bị limit nên hơi rối, các bác th6ong cảm, vậy là có gỡ đc cũng phải chờ 180 ngày mới giao dịch bình thường hả các bác.
rất buồn la 180day thì đc rút tiền về bank thôi còn tài khoản pp đó ko dùng đc nũa muốn dùng pp thì tạo một tài khoản khác va một thẻ visa khác:binhsua153:

Ko riêng VN mà mấy nước khác cũng ngán pp lắm rồi, 1 số cty kinh doanh online đã gỡ pp ra khỏi danh sach thanh toán online. Cứ tình hình này nếu PP ko cho with bank nữa chắc giá của nó còn thua giấy vụn ấy.

Dính PP bẩn rùi, vào Resolution xem thằng nào fund PP bẩn rùi pm chửi nó thui... =.=
Thiệt hại bao nhiu $ thế
Xin gặp bác để hỏi sao lại refund tiền mình đã ex hôm trc.
Hôm trc mình đã ex từ AP sang PP và đã chuyển tiền đây đủ, sao hôm nay bác lại mở refund vậy , chờ bác giải thích cho mình một tiếng.
thanks!

toàn bộ số tiền bạn chuyển cho mình đều bị đòi refund lại.
http://mmo4me.com/showthread.php?43354-Can-Ex-26-AP-sang-LR-hoac-PP
Bác là người uy tín nếu online hãy giải thích cho mình với

Xin gặp bác để hỏi sao lại refund tiền mình đã ex hôm trc.
Hôm trc mình đã ex từ AP sang PP và đã chuyển tiền đây đủ, sao hôm nay bác lại mở refund vậy , chờ bác giải thích cho mình một tiếng.
thanks!

toàn bộ số tiền bạn chuyển cho mình đều bị đòi refund lại.
http://mmo4me.com/showthread.php?43354-Can-Ex-26-AP-sang-LR-hoac-PP
Bác là người uy tín nếu online hãy giải thích cho mình với
Có lẽ PP của bạn kia bị limit rồi nên tiền sent đi bị hold lại hết đó.

không hẳn vậy bạn ơi vì mình thường xuyên mua thẻ trên pincode bằng PP hôm trc PP mình bị limit 1 tháng trời nhưng những giao dịch của mình trc đó với pincode không hề bị hold và refund
Pincode có tích hợp và được hỗ trợ từ nganluong.vn, riêng cái pp của pincode có paygate thanh toán của cty nên dug bạn có limit thì pp họ vẫn ko sao, còn bạn clickdikung là pp cá nhân ko đk kinh doanh lại sent ở dạng other thì việc limit là khó tránh dc.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,752
172,807
Latest member
annevn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week