Request Paypal báo lỗi này là sao mọi người

Thế là bạn vào dc rồi còn gì
Với cả, dùng visa ảo nó bất tiện thế đấy, rút kinh nghiệm, acc chính thì dùng visa thật cho lành.
Cho mình hỏi sao nó trừ tiền từ visa thế kia, có cách nào chặn cái này k

Cho mình hỏi sao nó trừ tiền từ visa thế kia, có cách nào chặn cái này k

Cái kia là giao dịch chuyển tiền mà! Cái đó đâu phải tự động! Còn nữa VCC ảo thì cũng như thật thôi mà...

Coi lại coi chừng acc PP bị hack....Chứ PP chỉ lấy 2.95$ trong thẻ rồi thôi. rồi 2.95$ đó cũng refund lại thẻ mà.

Cái kia là giao dịch chuyển tiền mà! Cái đó đâu phải tự động! Còn nữa VCC ảo thì cũng như thật thôi mà...

Coi lại coi chừng acc PP bị hack....Chứ PP chỉ lấy 2.95$ trong thẻ rồi thôi. rồi 2.95$ đó cũng refund lại thẻ mà.
Cái đó nó lấy 1162773đ từ visa lên mà visa k có tiền nên bị denied mà, còn rút tiền về bank nó sẽ để -1162773đ

Cái đó nó lấy 1162773đ từ visa lên mà visa k có tiền nên bị denied mà, còn rút tiền về bank nó sẽ để -1162773đ

Cậu có hình chụp của giao dịch đó ko? Mình xài PP từ 2001 đến giờ chưa thấy bị như vậy bao giờ!

PP chỉ lấy $ từ thẻ trong 2 trường hợp sau.

1. Khi lần đầu add card, PP sẽ lấy 2.95$
2. Lâu lâu PP nó check coi card có valid thì nó charge 1$, sau đó cũng refund. TH này mình được PP giải thích là do acc đó có note nên nó mới check

3. Do cậu có setup auto pay cho 1 services nào đó.

Cậu có hình chụp của giao dịch đó ko? Mình xài PP từ 2001 đến giờ chưa thấy bị như vậy bao giờ!

PP chỉ lấy $ từ thẻ trong 2 trường hợp sau.

1. Khi lần đầu add card, PP sẽ lấy 2.95$
2. Lâu lâu PP nó check coi card có valid thì nó charge 1$, sau đó cũng refund. TH này mình được PP giải thích là do acc đó có note nên nó mới check

3. Do cậu có setup auto pay cho 1 services nào đó.
mới check lại thằng https://my.vultr.com/ trong account nó Charges 10$ mà k biết tắt auto pay của nó ở chỗ nào

Ko liên quan mong các bro pp cho em hỏi ntn là sao em mới dk đổi tên được 2 ngày

Attachments

26.8 KB · Views: 26
Ko liên quan mong các bro pp cho em hỏi ntn là sao em mới dk đổi tên được 2 ngày

Log vào PP, coi PP message cái gì?

Here!!!
Ten minh la Nguyen Chi Hieu-- Noi doi la Chi Hieu Nguyen ko biet dung ko vay nhi?

đúng rồi bạn. Withdraw OK

Acc bị locked rồi.
Login theo cách gửi tiền thì ok.
Sau đó mail cho nó rồi nó sẽ bắt Up ID lên là sẽ bình thường lại.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,560
170,648
Latest member
ngoclien131211
Back
Top Bottom