Paypal âm tiền.

money_money

Newbie
Reactions
13
MR
0.000
Hic. thằng bạn mình ko biết nó làm kiểu gì mà âm tiền đc hay vậy. ai biết cách chơi vậy ko? mà âm tiền thì paypal nó xử lý ntn vậy ae? thanks

Hic. thằng bạn mình ko biết nó làm kiểu gì mà âm tiền đc hay vậy. ai biết cách chơi vậy ko? mà âm tiền thì paypal nó xử lý ntn vậy ae? thanks
âm tiền là do các Site MMO chơi bẩn là đòi lại tiền ( tranh chấp ) khi TK ko đủ tiền thì âm thế thôi , PP sẽ xử lý là bạn ko cân bằng $$ trong đó có nghĩ là cho TK về 0 thì TK của bạn nên vứt đi là vừa

còn k add tiền vào cho hết âm không thì kiếm tiền mà đắp vào

âm tiền là do các Site MMO chơi bẩn là đòi lại tiền ( tranh chấp ) khi TK ko đủ tiền thì âm thế thôi , PP sẽ xử lý là bạn ko cân bằng $$ trong đó có nghĩ là cho TK về 0 thì TK của bạn nên vứt đi là vừa

ý kiến rất đúng !

Ẹc. con pp đó. ko có card, bank gì hết. nhưng nó dùng info thực. haiza. ẹc. mà pp mình có bị gì đâu. pp thằng bạn mjh cơ.haiza.

---------- Post added at 01:57 PM ---------- Previous post was at 01:56 PM ----------

nếu ko trả cho nó thì sao nhỉ. lên google sợt thấy ng ta vài ngàn k mà vẫn chẳng hề hấn gì hết.

---------- Post added at 02:00 PM ---------- Previous post was at 01:57 PM ----------

Bị âm mà fake info thì ko vấn đề gì cả, vấn đề là nó lại dùng info thực/haiz

Up lên cho hót.
Từ giờ chơi site mì ăn liền thì cứ rút qua Ap hay LR có khi an toàn hơn ý nhỉ.

Có người trong post #2 bị rồi đó. Nghe bảo là phải nạp $ vào ngay cho hết âm kẻo sau này nó cho info đó vào danh sách đen, reg acc có info nào như thế là nó cho ăn banned ngay, rồi những acc giao dịch với acc này đều có nguy cơ bị limit.

Nếu chỉ bị vậy thì ko sao. tại nó thường trú ở chỗ khác. nhưng hiện tại nó đang sống ở tp.hcm. nó lấy info ở hcm reg acc pp. chỉ sợ nó đòi mà ko trả nó cho vào nhà đá ngồi chơi xơi nước thì chết..........

Nếu chỉ bị vậy thì ko sao. tại nó thường trú ở chỗ khác. nhưng hiện tại nó đang sống ở tp.hcm. nó lấy info ở hcm reg acc pp. chỉ sợ nó đòi mà ko trả nó cho vào nhà đá ngồi chơi xơi nước thì chết..........
Bác này cứ lo hảo :binhsua95:, ko sao đâu, cái này là chuyện bình thường thôi. Mình bị rồi nhưng có sao đâu (>1 năm trc rồi :binhsua41:). Cứ mở acc khác rồi điền info mới vô, rồi chiến tiếp thôi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week