• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Request payoneer xử lý nguồn tiền

Noob79

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Chào mọi người. Mình muốn hỏi 1 vấn đề là mình có nhận vài món tiền từ site về tài khoản payoneer vào ngày thứ 6, vậy cho mình hỏi là tới hôm nay chủ nhật vẫn chưa thấy tiền đc reload vào tài khoản, liệu có phải chờ tới thứ 2 vì payoneer nghỉ thứ 7, cn phải không nhỉ? và nếu có thì theo time US hay VN mình hay là vì lý do gì khác ạ.

Chào mọi người. Mình muốn hỏi 1 vấn đề là mình có nhận vài món tiền từ site về tài khoản payoneer vào ngày thứ 6, vậy cho mình hỏi là tới hôm nay chủ nhật vẫn chưa thấy tiền đc reload vào tài khoản, liệu có phải chờ tới thứ 2 vì payoneer nghỉ thứ 7, cn phải không nhỉ? và nếu có thì theo time US hay VN mình hay là vì lý do gì khác ạ.
Lệnh có hiện về TK chưa b ?

Thanh toán đang chờ phê duyệt bạn à, lệnh thì có hiện rồi từ hôm thứ 6
Nếu lần đầu nhận thì hơi lâu , vs lại nhận từ đâu nữa b ?

Nếu lần đầu nhận thì hơi lâu , vs lại nhận từ đâu nữa b ?
mình nhận site lần đầu rồi bạn, lần này là lần thứ 2, thắc mắc của mình là liệu payoneer ko load vào thứ 7 cn?:(

mình nhận site lần đầu rồi bạn, lần này là lần thứ 2, thắc mắc của mình là liệu payoneer ko load vào thứ 7 cn?:(

Ko biết site gì chứ thường ngày nào cũng load t7 hay cn cũng vậy :D b đợi sang t2 xem

xem thử có cần Click to Confirm không.Nếu có email đó thì click vào chọn Immediate Loads là được.

xem thử có cần Click to Confirm không.Nếu có email đó thì click vào chọn Immediate Loads là được.

Vừa có email bắt xác minh nguồn tiền bằng ảnh chụp màn hình account với tên payoneer và ảnh chụp màn hình lịch sử mua bán. Mình thắc mắc là info mình khi đăng ký xài thì xài info Us, mà payoneer là VN thì nó có thắc mắc gì ko nhỉ

Nếu ko có email bắt giải trình thì cứ đợi thôi nhé

Vừa có email bắt xác minh nguồn tiền bằng ảnh chụp màn hình account với tên payoneer và ảnh chụp màn hình lịch sử mua bán. Mình thắc mắc là info mình khi đăng ký xài thì xài info Us, mà payoneer là VN thì nó có thắc mắc gì ko nhỉ
Hồi xưa tớ dùng F12 qua được nó :D, trùng hết info :D, good luck

Nó thắc mắc là bạn có quan hệ gì với XXXXX trong PP US
Mô tả nguồn tiền và hàng hóa bạn bán
Cố gắng mà giải trình 1 phát qua, nếu ko sau này khó

Nếu nói nguồn ebay là tèo luôn

Nếu ko có email bắt giải trình thì cứ đợi thôi nhé
Có email giải trình rồi ạ, info Us thì mình phải fake hay sao ạ.
Hồi xưa tớ dùng F12 qua được nó :D, trùng hết info :D, good luck

Bây giờ thì sao nhỉ, nó có mail trả lời nhanh ko ta, vì tớ làm nhiều acc về tiền 1 lúc nên fake vô 1 acc được không ta?

Nó thắc mắc là bạn có quan hệ gì với XXXXX trong PP US
Mô tả nguồn tiền và hàng hóa bạn bán
Cố gắng mà giải trình 1 phát qua, nếu ko sau này khó

Nếu nói nguồn ebay là tèo luôn
Em k phải làm site ebay, em làm site khác ở US. Info thì là info của dịch vụ shipito bên US. Vậy là em phải fake về đúng info Payoneer nhỉ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,992
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom