• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

SCAM PaymentClix Reviews : SCAM or LEGIT ?

Tên các site đăng kí: Twickerz.com - 2013bux
Username: ars4ever91
PayPal: [email protected]
LR: U5123921

báo danh nha
twickerz
ID : maholaca555
LR: U7605132

thank các bạn đã ủng hộ nha, lưu ý: bạn nào đăng kí mới vẫn báo danh như bình thường, bạn nào đăng kí thêm thì cập nhật cả các site đã đăng kí trước giúp mình với nhé
Một số bạn đã đăng kí tham gia probux có tên sau đây ngừng chiến nhé:
- changeiswin
- leminhdang
- romancing1
- vpopkpop
- huysonla
tất cả các bạn sẽ nhận được bonus $0.05 ngừng chiến, ->lí do: mình nhận được share free 1 acc đã upgrade Gold nên sẽ không up acc này nữa, các bạn thông cảm nha, bạn nào muốn tiếp tục tham gia thì đăng kí lại với link mới nhé, chỉ cần xóa cookie và reset model là được.

Thông báo về lịch refback trễ: do bận với công việc ngoài, và việc quản lí nhiều trang khiến công việc check acc và refback mất tuơng đối thời gian, lịch refback vẫn cố định thứ 7, và chủ nhât. nhưng tuần này mình sẽ thanh toán trong 2 ngày là thứ 2 và thứ 3 nhé, các bạn thông cảm nha

Tiếp, là bạn chiến thắng tuần 2 với giải thưởng 0.5$ LR là bạn bigzero tài khoản U0276809, bạn vào xác nhận thông tin để mình trao giải nha

hi vọng, được các bạn tiếp tục ủng hộ :D

trang mới cập nhật:

zz ban buitientung này làm mình click mỏi tay, thế mình vẫn dùng acc probux này vẫn được chứ. Mình có nhận được RB bên choisunam ko vậy?

Đã reg site Probux.com cho chủ thớt uy tín nek
ID: thien3nguyen
LR: U0867801

Lun tiện là xác nhận đã nhận RB từ 2013 rồi, tuần nay ít click + không vô xác nhận hay sao mà vẫn chưa được RB :D

Last edited by a moderator:
đã thanh toán cho tất cả các bạn, mấy bạn được thông báo ngừng click probux thì cập nhật nhanh tài khoản thanh toán nhé

http://www.mediafire.com/view/?wwg1gfin66t3434

các bạn đăng kí mới probux như bình thường nha, mình mới cập nhật link mới

Thông báo: site cashtinet dieeeeee....nhé. site earn-on admin nhùng nhằng ăn quỵt tiền nên mình cũng loại nhé, mỗi ngày nó thanh toán cho vài đứa mà toàn 0.2 với nhiều nhất là 3-4$. trong khi danh sách những thanh toán lớn thì nó không trả, thanh toán của mình cũng pending nửa tháng rồi. site euro-pinata admin cũng offline khá lâu rồi, 2 thanh toán của mình cũng đang treo ngược-------> loại 3 site này nha các bạn

tiện thể úp lại mấy site mới

Và chúc mừng bạn romancing1 đã chiến thắng tuần này với reward là 0.5$ nhé

uppppppppppppppppppppppp

ID: trankiembach (or kiembach92)
đã nhận được RB của thớt qua email paypal [email protected] :binhsua141:, nhưng thớt đừng RB qua PP nữa nhé, nó bị limit rồi :binhsua160:, nên thớt cứ RB cho mình qua LR U2884026, mình sẽ chịu fee rate do thớt đề nghị :binhsua135:

Định vào hỏi thử bạn sao mình nhận được 0.5$ = LR xong thấy cái này
Tiếp, là bạn chiến thắng tuần 2 với giải thưởng 0.5$ LR là bạn bigzero tài khoản U0276809, bạn vào xác nhận thông tin để mình trao giải nha
Trước hết cảm ơn bạn! Tiếp theo mình muốn biết do đâu có phần thưởng này để còn hứng thú phấn đấu...nhận tiếp, và bạn tính cho trang ptc nào?
P/s: trang probux bạn yêu cầu nhận RB bên Choisunam mà lâu không thấy bên ấy hồi âm gì cả

Đã nhận được RB của thớt, mà thớt thay đổi web xoành xoạch ae ko biết đường nào mà lần :binhsua162:

ben earn-on và probux mình cũng click quá trời sao ko được RB lần cuối hả thớt? zz.

Đã reg 2 site
revenuebox.net
ibuxit.com
ID: bigzero

site: Swickerz , 2013bux
username : dinhhuanctdt
LR : U3213236
PP: [email protected]

Đã nhận được RB của thớt, mà thớt thay đổi web xoành xoạch ae ko biết đường nào mà lần :binhsua162:

ben earn-on và probux mình cũng click quá trời sao ko được RB lần cuối hả thớt? zz.

leminhdang có nhận được mà, bạn được 0.18$, mình thanh toán vào PP cho bạn thì phải
Định vào hỏi thử bạn sao mình nhận được 0.5$ = LR xong thấy cái này

Trước hết cảm ơn bạn! Tiếp theo mình muốn biết do đâu có phần thưởng này để còn hứng thú phấn đấu...nhận tiếp, và bạn tính cho trang ptc nào?
P/s: trang probux bạn yêu cầu nhận RB bên Choisunam mà lâu không thấy bên ấy hồi âm gì cả
mình tính dựa trên số tiền RB mà bạn nào nhận được nhiều nhất trong 1 tuần từ mình, thế là đã được nhiều lại còn nhiều hơn nhé, cách tốt nhất để chiến thắng là tham gia nhiều nhất các trang ptc mà mình giới thiệu và click hàng ngày đều đặn :D
ID: trankiembach (or kiembach92)
đã nhận được RB của thớt qua email paypal [email protected] :binhsua141:, nhưng thớt đừng RB qua PP nữa nhé, nó bị limit rồi :binhsua160:, nên thớt cứ RB cho mình qua LR U2884026, mình sẽ chịu fee rate do thớt đề nghị :binhsua135:

đã edit

mình có thắc mắc là chủ thớt RB cho 1 site được mấy lần thế ?? thanks

site ern-on loai. r` ha bac'

trang probux bạn yêu cầu nhận RB bên Choisunam mà lâu không thấy bên ấy hồi âm gì cả, RB gần nhất 25/01

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,981
171,045
Latest member
visaotaoden
Back
Top Bottom