Ask Payment từ Cubic Cash bị PP review

bravotd

Hero
Verified
Reactions
481
MR
0.003
Nhờ ad vs các pro về PP giúp em vụ này với ạ. Lâu nay nhận tiền từ Cubic bình thường nhưng tự nhiên hôm qua nhận được mail này của bọn PP. Em chưa gặp kiểu này bao giờ nên chưa biết xử như nào, định vào làm theo hướng dẫn có nó luôn nhưng cứ lên đây hỏi các pro đã :(

Có ai biết admin của app này là nick nào trong forum mình không nhỉ? bên Huetoday em có nick nhưng ít vào lắm

Attachments

266 KB · Views: 218
Cái này là bên gửi tiền open case đòi lại tiền chứ paypal có review payment đâu. Giờ paypal nó yêu cầu cậu trả lời, cung cấp bằng chứng để đối chất với bên buyer, sau đó paypal mới review, quyết định cuối cùng sẽ đc đưa ra khi bạn phản hồi 1-2 ngày.

Cái này là bên gửi tiền open case đòi lại tiền chứ paypal có review payment đâu. Giờ paypal nó yêu cầu cậu trả lời, cung cấp bằng chứng để đối chất với bên buyer, sau đó paypal mới review, quyết định cuối cùng sẽ đc đưa ra khi bạn phản hồi 1-2 ngày.
Đệch nó mà đòi lại tiền thì vãi rồi. Chờ pro vào hướng dẫn em phát, nó mà đòi tiền thật thì đúng là admin Vietnam =))

Đệch nó mà đòi lại tiền thì vãi rồi. Chờ pro vào hướng dẫn em phát, nó mà đòi tiền thật thì đúng là admin Vietnam =))

Còn log được account thì cứ chụp ảnh màn hình mấy cái history payout. redeem point rồi trình bày với paypal là tao làm offer ở site nó, nó pay xong nó chơi đểu.

Còn log được account thì cứ chụp ảnh màn hình mấy cái history payout. redeem point rồi trình bày với paypal là tao làm offer ở site nó, nó pay xong nó chơi đểu.
Thanks bác nhưng vào response cho nó thì có mấy cái chưa rõ lắm, không biết bác hướng dẫn em thêm đc không ạ?:confused:

vãi nhễ... nếu làm = add mail ( chưa bỏ mail vào paypal ( để dành bán ) ) nếu nó open case đòi tiền thì sao nhỉ :( mình không rành paypal lắm

vãi nhễ... nếu làm = add mail ( chưa bỏ mail vào paypal ( để dành bán ) ) nếu nó open case đòi tiền thì sao nhỉ :( mình không rành paypal lắm
Zống như appcasher thôi quá 30 ngày mà thấy không add thì no thu hồi tiền còn cái này nó thích thu hồi lúc nào củng dc qa

Chắc ăn nhju quá nên mới vậy. Như mình ngày làm nó vài chục thôi nên đâu có bị gì đâu
ăn nhiều lắm bác ạ, ngày 2$ thôi =)). Tại e đi làm nên k có thời gian cày cuốc thôi :D
À em vừa hỏi đc pro rồi, pro bảo không sao, cứ kệ thế nó điều tra xong là đc, không phải lão kia đòi lại tiền. Nhờ mod đóng topic giúp em ạ

Đòi cái *beep* cần thì xù luôn vì tội xài giả lập cheat choác chứ cần éo gì phải open case. Cái này là cảnh báo của pp pay tiền ko phải buyer.
Ghê, giọng điệu vãi thật. Dù sao cũng thanks bác đã góp ý =))

Cubic cash tuy admin VN vs rate hơi thấp chút nhưng pay chuẩn đều đặn nhé, mình chưa bị quịt phát nào :). Một pro cheater cho hay :D

nói thẳng ra thằng admin quá bẩn, ngon thì ko pay. paid còn chơi kiểu đó. ai ai cũng biết ae vn làm of kiểu gì rồi
Không phải admin k paid đâu bác, là thằng PP nó điều tra cái lề gì thốn e cũng không biết. Còn bác admin này vẫn paid đều đặn ạ :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,609
171,652
Latest member
pho3nilia

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week