Got Paid Payment moi nhan cua SR . hon 1400 usd!

Status
Not open for further replies.
Chém chết ****** nó đi bà con

P/S: ko nói thớt nhé, thớt là bạn tớ ;)) :binhsua85::binhsua85::binhsua85::binhsua85:

lí do proof phải che tên vì :m021:
hàng này là hàng cheat ( ai cg biết). nó google ra cái proof, rồi check thì ban acc, chết cả lũ nhà tôi. còn bạn tin ko thì tùy, riêng name + mail thì tôi ko lộ ra dou ;)). thằng nào ngứa tay report thì chết

Nói thật là mình gét nhất cái thể loại show proof . Nếu bạn giỏi, bạn có tài, bạn hãy làm 1 việc chắc chắn
Các bạn định chứng minh cái gì ở đây hay chỉ là muốn khoe khoang nổ mũi khi lần đầu kiếm đc số tiền lớn như vậy :)

Oh xin lỗi cậu nhé. Tớ cứ nghĩ đợt rồi chỉ mình tớ được paid nên show cho mọi người để họ tìm cách khác mà làm. Riêng tớ thì cũng bị scam nhưng sau đó nhờ drop đến công ty nó nói chuyện nên đã được paid. Không có ý gì khác.
Còn proof đó là của tớ, ai không tin tớ teamview paypal cho mà xem. Lần đầu tiên và bất đắc dĩ mới post proof thôi, chứ rãnh mà đi khoe khoang làm gì. Hên xui nó mới paid cho vậy đó.

Có gì không vừa lòng anh em lượng thứ. Em là newbie nên nhiều lúc không suy xét kỹ, hơi gàn tý!

lí do proof phải che tên vì :m021:
hàng này là hàng cheat ( ai cg biết). nó google ra cái proof, rồi check thì ban acc, chết cả lũ nhà tôi. còn bạn tin ko thì tùy, riêng name + mail thì tôi ko lộ ra dou ;)). thằng nào ngứa tay report thì chết
con dduu ăn lớn màk hông rủ ta nhé.hjx

ngon vãi, of dạo này phát tài nhỉ

Này thì show nà :binhsua85::binhsua85:

222.JPG :binhsua85:

11.JPG :binhsua85:

Gạch đá đem hết vào đây cho ông :binhsua85::binhsua85:

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads