Ask Payment Luckyshare?

MMOPTU

Junior
Reactions
73
MR
0.000
Cho em xin chỗ điền payment với ạ, đủ min rồi mà tìm hoài ko ra hixxx , hay là bi giờ nó ko pay nữa ạ

thằng này scam rồi, chắc cất luôn cái trang điền thông tin payment rồi :))

Delay payment 1 tháng nay rồi không hay sao mà còn post thế :))
Lý do delay: theo LS thì thằng airpay ko paid cho nó nên nó delay vô thời hạn đến khi có thông tin mới (lên LS mà đọc thông báo của nó, lên wjunction để tìm hiểu thêm)

minh van choi no co sao dau
van pay binh thuong
khi no chuyen vao payment thi nhan vao hinh quyen sach cai but o dong payment do de add wmz
chuyen payment sau 2 tuan thi nhan $

thằng này ko pay mà sao bọn nước ngoài chiến ầm ầm với cả cái 4rum lớn cho chiến hết vậy nhỉ :binhsua137:

vừa rồi tuần nào mình cũng được pay , nhưng 3 tuần nay no ko pay rồi

ueb0cgic87b6t2m

Không biết bác có dụng ý gì khác không, thông tin phải chính xác để cảnh báo anh em, mất công người ta chơi đã đời mà ko đc paid.

Anh em lên đây chửi nó để sớm đc paid nhe:
https://luckyshare.zendesk.com/entries/23777657-Still-no-payouts-

Không biết bác có dụng ý gì khác không, thông tin phải chính xác để cảnh báo anh em, mất công người ta chơi đã đời mà ko đc paid.

Anh em lên đây chửi nó để sớm đc paid nhe:

tình hình LS thế nào rồi các bác. Em cũng đang bị pending 7 cái payout, hôm nay nữa là cái thứ 8 :(

Các bác còn pót link LS nữa ko?. Em thấy nhiều uploader và nhiều site bỏ link LS. Nhiều người bảo nó quỵt tiền. Ý kiến các bác thế nào?. Thanks

- - - Updated - - -

PAYPAL86: bác bị pending mấy trăm $ rồi hả bác?

hơn 60 ngày éo pay ... còn 1 đống file phân vân nên del hay ko ... chán với thằng cờ hó này

hơn 60 ngày éo pay ... còn 1 đống file phân vân nên del hay ko ... chán với thằng cờ hó này

del làm gì vội bác à, nghe ngóng xem thế nào đã...tuy rằng đang ức chế thật

bác có pending bao nhiêu $ rồi.

Mà chán cái thằng admin này. Nó chả thông báo cái gì. Em chơi nó đã được 1 năm...đã chịu bao lần pay chậm và thất hứa nhưng lần này thấy nó khốn nạn nhất vì nó chẳng ra thông báo mới gì

Chính thức Scam rồi mà..
e cay quá, bị nó scam mất gần 600$ :(. Em biết gốc gác site của thằng admin luckyshare. Có lẽ nên kêu gọi anh em nào có khả năng thì DDOS site của thằng admin nhỉ. Thằng admin *** má thật.

p/s : mình đã nghèo lại *** cắn áo rách. Làm cật lực bao lâu đc gần 600$ mà bị nó cướp trắng.... NHỤC!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,721
172,790
Latest member
tuynh3740

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week